ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พญางู ศรีชัยวรมัน <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 10:54
เอามีดมาแทงเลยดีกว่า

จัดให้นะเสี่ย
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 15:11
จัดให้นะเสี่ย

พักนี้เสี่ยเค้า เหนียว นะเจ้นก
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 15:18
พักนี้เสี่ยเค้า เหนียว นะเจ้นก

อย่างนั้นต้องจัดเน้นๆแน่นๆเลยก๊าบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sritoy เมื่อ 2013-8-26 15:53

ฝันเห็นงูเผือกเลื้อยผ่านหน้าไป
ในใจคิดอยากได้มวลสาร
เกี่ยวกับงู..มีใครก็ไม่รู้ใช้ดาบ
ฟันงูตัวนั้นคอขาดเลือดเปรอะเปื้อน
กลายเป็นงูสีเขียวที่นอนแน่นิ่งไป.....
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 15:51
ฝันเห็นงูเผือกเลื้อยผ่านหน้าไป
ในใจคิดอยากได้มวลสา ...

พี่หมอได้งูไปแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 16:00
พี่หมอได้งูไปแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ ...

จะพบเห็นงูตามสถานที่ต่างๆ
บ่อยครั้งขึ้นครับและที่เพิ่งฝันไป
ดังที่ได้เล่าไปครับ...การเงิน
การงาน...ความรัก..ดีขึ้นครับ
ได้ทำหน้าที่ถวายพานพุ่มแทน
ท่านหัวหน้าเพราะท่านมาไม่ท่าน
อันนี้ถือว่าพิเศษสุดสำหรับผมแล้วครับ
เดี๋ยววันอาทิตย์นี้มาดูงูรุ่นใหม่นะครับ
แรงมากแค่สัมผัสปวดตั้งแต่ปลายนิ้วยันหัวไหล่ลงมาถึงเอวเลยครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 15:51
ในใจคิดอยากได้มวลสา ...

วันนี้พี่หมอมาบ้านอาจารย์หรือเปล่าครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 16:38
เดี๋ยววันอาทิตย์นี้มาดูงูรุ่นใหม่นะครับ
แรงมากแค่ส ...

โหพี่แรงจริงๆนะปวดหลายวันด้วย
เมื่อวานใครได้บูชางูกลับไป เอามาอวดบ้างนะครับ เห็นเดินยิ้มหน้าบานกันไปหลายคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้