ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความฝัน ของศิษย์มีครู

[คัดลอกลิงก์]
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 16:50
เป็นตะกรุดครับ...

ตะกรุดอะไรหรือครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-14 19:25
ฝันเห็นอาจารย์เป็นมงคลชีวิตครับ

ฝันเห็นน้องใบเตยน ...

อาจถึงขั้นเสียชีวิต
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 16:50
เป็นตะกรุดครับ...

นึกว่ามีดหมอ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 17:17
ตะกรุดอะไรหรือครับ

ตะกรุดร้อยอาถรรพ์ หรือตะกรุดอาถรรพ์ราชาเวท เสียดายข้อมูลการสร้างหายจากเว็บเก่า...
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 17:43
นึกว่ามีดหมอ

ชิ้นนี้ไม่ได้ฝันถึง... แต่เพ่งจิตแทน อิอิ
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 13:11
ตะกรุดร้อยอาถรรพ์ หรือตะกรุดอาถรรพ์ราชาเวท เสียดา ...

ตะกรุดอาถรรพ์ราชาเวท
ธุลีดิน ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 13:17
ชิ้นนี้ไม่ได้ฝันถึง... แต่เพ่งจิตแทน อิอิ ...

ทุกวันนี้ ยังสงสัย ,"สีผึ้ง นะวนเวียน"
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 21:21
ทุกวันนี้ ยังสงสัย ,"สีผึ้ง นะวนเวียน" ...

ไม่มีอะไรหรอกคือเมื่อคืนฝันเห็นหลวงปู่ และผมได้มีโอกาสไปนั่งคุยกับหลวงปู่ แล้วตรงนั้นมีตลับสีผึ้งที่มีกุมารอยู่และหลวงปู่ก็ว่า มันเป็นของปลอม(ประมาณนี้นะ) และทีนี้ผมก็ได้จับสีผึ้งของใครอีกไม่รู้แต่หลวงปู่ว่า เนี่ยเขาเรียกสีผึ้ง นะวนเวียน และอีกทีก็ผมได้บอกหลวงปู่ว่า ผมขอเรียนวิชาสาริกาได้มั๊ย ปรากฏว่า หลวงปู่นิ่งไปพักนึงแล้วก็ว่าวิชาสาริกา แล้วนาฬิกาก็ปลุกตื่นขึ้น อ้อ!อีกนิดโดยรอบๆนั้นก็มี ชายหญิง แต่งชุดขาว แต่ไม่เห็นอาจารย์  แปลกดี ผ่านมา4ปีก็ไม่เยฝันเห็นหลวงปู่ ครั้งนี้ไม่รู้จะแปลยังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้