ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 17383
ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึงวันที่ต้องส่งลูกแก้วมณีราชากลับสู่มืออาจารย์

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-16 21:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยักษา ตอบกลับเมื่อ 2013-5-16 21:01
ต้องไม่ปล่อยให้อารมณ์ครอบงำสติ นะครับ อย่าตามใจตัวเ ...

เขียนดีเหมือนรู้ผิดถูก ดีนะคะ แต่ทำไมตอนทำถึงไม่คิดดีๆล่ะคะ ...เสียดายแทนจังค่ะ
....
เคยได้ยินมานานเรื่องลูกแก้วว่าถ้าทำไม่ดีจะโดนเรียกคืน ไม่นึกว่าจะได้เห็นกะตาวันนี้
...
เอาใจช่วยให้ถึงวันที่ดีพอ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้