ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 1 เพชรกลับ <<

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 23:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คาถาบูชาล็อกเก็ต

นะโมเม พุทธวีรัตถุ วิปะมุตโต
สัพพะธิ สัทธาธะปะภิโณ
สมิตัสสะเม สะระนังภะวะ

ผู้ที่ตกอยูในวิกฤตหมั่นภาวนาเป็นนิจ
เหตุวิกฤติอันตรายจะไม่เกิด

-----------------------------------------------------------------------

หมายเหตุ

ล็อคเก็ตเพชรกลับ
นี้
เป็นการขอสร้างโดยลูกศิษย์ที่เคารพศรัทธาครับ

ไม่มีให้เช่าบูชาด้วย
เงิน
แต่ต้อง
ใช้ ใจ เช่าบูชาเท่านั้นครับ

แจกฟรีสำหรับผู้เข้ามาช่วยงานร่วมกิจกรรมในสำนักครับ
ใครอยากได้เพชรก็แนะนำได้แค่นี้ คร๊าบ

ปล.ไม่ใช้แค่เข้ามาช่วยครั้งเดี๋ยวจะได้เลยนะครับ
อาจจะต้องมีการทดสอบกำลังใจกันบ้างเล็กน้อย เพื่อที่จะเห็นคุณค่านะครับ
คนที่ยังไม่ได้ก็อย่าพึ่งท้อใจไปครับ

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-30 23:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าได้ยินมาไม่ผิด
เหมือนจะมี...มนต์พระกาฬ...ด้วยนะครับ
...ถ้าใครคิดร้ายละก็...ตัวใครตัวมันนะคร๊าบบบบ...

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-1 00:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

รูปภาพอาจารย์สรายุทธ
ที่ท่านลงมนต์พระกาฬไว้

ใช้เป็นที่ติดต่อหาอาจารย์ก็ได้ด้วยนะคร๊าบบ
แค่คิดก็ส่งเรื่องราวถึงอาจารย์ได้ด้วย อิอิ
น่าเหลือเชื่อมากครับ ฮ่าาๆๆๆ

ใครมีเรื่องราวอะไรมาเกี่ยวกับอาจารย์มาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

อาทิ เช่น
เรื่องพานครู หรือ กล้องวงจรปิด กันเนี่ย ??
(วุ่นน่าจะเล่าได้ดี 555+)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-1 21:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของที่มีค่ากว่าจะได้มา...
บางครั้ง...อาจจะต้องแลกมา ด้วยน้ำตา...
แต่...สิ่งที่ได้รับมา...มันมีค่าเพียงใดต้องลองถามน้องดูคร๊าบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-3 16:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หลวงปู่ธรรมรังษี แห่ง วัดพระพุทธบาทพนมดิน
อำเภอท่าตูม จังหวัดสุรินทร์

เป็นพระอริยะอีกท่านหนึ่ง
ที่อาจารย์สรายุทธไปศึกษาวิชากรรมฐานกับท่าน
และคอยปรนิบัติรับใช้หลวงปู่อยู่ระยะหนึ่ง

อาจารย์เคยเล่าให้ฟังว่า พระปู่ธรรมรังษี
ท่านมีความเชี่ยวชาญทางพลังจิต และอาคมมาก

มีผู้คนมากมายอยากเรียนวิชาอาคมกับหลวงปู่ธรรมรังษี
แต่หลวงปู่ก็มักจะชวนให้มาฝึกกรรมฐานกับท่านก่อนเสมอ
ทำให้คนที่อยากเรียนวิชาอาคมกับท่านท้อใจกันไปหลายคน

ผมยังเคยได้ยินเรื่องเล่าอีกว่า เวลาที่หลวงปู่ท่านสอนกรรมฐานนั้น
บางครั้งผู้เรียนมีความรู้สึกเบื่อหน่าย มีความง่วงเข้ามาครอบงำ
หลวงปู่ท่านก็ใช้วิชาอาคม เสกผ้าเป็นกระต่าย วิ่งเล่นไปมา
จนผู้คนต่างตื่นเต้นให้ความสนใจยิ่งนัก
เป็นกำลังใจให้ผู้เรียนอยากปฏิบัติกันมากขึ้น

x
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-7 23:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มนต์พระกาฬ
แห่ง สมเด็จพระสังฆราชจวนนาถ (กัมพูชา)
ป้องกันตัว กันภัย กันคนคิดร้าย

ก็ถูกบรรจุอยู่ให้ล็อกเก็ตชุดนี้ด้วยนะครับจะบอกให้ !!

17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-8 09:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
>> ล็อกเก็ตเพชรกลับ <<
จัดสร้างไว้ทั้งหมดประมาณ 200 องค์

x
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-8 09:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด

พิมพ์เล็กจ้าาา

x
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-9 23:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเป็น
ล็อกเก็ต...ไม่อด !!
แล้วกระมังครับ 555+

x
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-28 12:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องตัวเล็กอวดของ

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้