ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่ชื่น "เราเป็นพระสงฆ์ จะไปปลุกเสกทำแบบนั้นได้อย่างไร"

[คัดลอกลิงก์]
ตามเก็บรุ่นที่หลวงปู่ดำริให้สร้างดีกว่า บางรุ่นราคายังไม่แพง แต่อนาคตจะเพิ่มมูลค่าสูงขึ้นแน่นอน

หรือจะเก็บเล็กผสมน้อยรอวันเวลาจังหวะโอกาสดีๆ ได้บูชารุ่นที่หายาก ก็ไม่แน่
รุ่นที่หลวงปู่ดำหริสร้าง ไอ้พวกบ้าห้าร้อยก็โจมตีหาว่าปั่น ต้องของนอกตำรา ไร้ที่มา ปั้นกันเอง เอาไว้ขายควาย ถึงจะดีมีราคา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-7-24 09:08
รุ่นที่หลวงปู่ดำหริสร้าง ไอ้พวกบ้าห้าร้อยก็โจมตีหา ...

จัดหนักเลยรึ

ซะหน่อย เซ็งไอ้พวกไม่มีรูทวาร เลยสะสมแต่ของโสโครกในร่างกาย เลยลามถึงจิตใจ 555
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 22:07
ซะหน่อย เซ็งไอ้พวกไม่มีรูทวาร เลยสะสมแต่ของโสโครกในร่างกาย เลยลามถึงจิตใจ 555

อ่านกันนะครับ หลวงปู่ท่านดำรงองค์ท่านด้วยวัตรอันบริสุทธิ์และเมตตาขนาดไหน อย่าคิดแต่จะใช้ของท่านไปในแนวโลกียะมากไปนะครับ มันจริตของจิตเราเป็นหลัก
ตามนั้นครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-12 11:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจเป็นใหญ่ ใจเป็นประธาบาง

คนใช้ของหลายชิ้น กลับได้แต่เสน่ห์ สาวมอง

อาจารย์ท่านเคยถามว่า "ถ้ามึงไม่มองเขา แล้วจะรู้ได้ยังไงว่าเขามองมึง ถ้าใจเราไม่ใฝ่เรื่องนี้ จะมองเขาทำไม"

คนที่บ่นๆ เรื่องนี้ ลองคิดดีๆ นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้