ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> กฤดาภินิหารศรีชยวรมัน <<

[คัดลอกลิงก์]
มีตอนต่อไหมครับ
เร็วนี้นี้จะเอาท่านมาแขวน พึ่งพาบารมีเรื่องอัดคนหน่อย
พี่อาร์ทจะไปอัดใครหรือครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-9 06:54
เร็วนี้นี้จะเอาท่านมาแขวน พึ่งพาบารมีเรื่องอัดคนหน ...

ใจเย็นๆๆๆ....ยิ่งผอมแห้งแรงน้อยอยู่ด้วย
เราใช้วาจาประกาศิต หาได้มีปัญญาใช้กำลังไม่ครัช
รอติดตามตอนต่อไปครับ
ใครพิมพ์เก่ง เข้าไปขอข้อมูล กับอาจารย์

เอามาลง เล่าต่อสู่กันฟังด้วยนะครับ
รับทราบครับ จะลองขออาจารย์นำมาลงครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-22 11:15
รับทราบครับ จะลองขออาจารย์นำมาลงครับ

ได้หรือยัง

ความลับอีกอย่างที่เคยได้ยินเรื่องเกี่ยวกับดวงตราอาถรรพ์คือ ยิ่งใส่ยิ่งแรง ดังนั้น จอยจัดเดี่ยวๆ มาพักใหญ่ละ ปลื้มปริ่ม ราบรื่นไร้อุปสรรค ผู้คนเกรงใจ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-30 00:02
ได้หรือยัง

ความลับอีกอย่างที่เคยได้ยินเรื่องเกี่ย ...

รอเข้าไปถามอาจารย์อีกทีครับ ครั้งที่แล้วลุยงานจนลืม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้