ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใช้อะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2016-3-23 06:49

ถ้าพรายขอดทรัพย์นี่ ได้ยินว่ามีสีผึ้งลึกลับที่อาจารย์ไม่ยอมมอบให้ศิษย์ผสมอยู่ด้วยนะครัช มีศิษย์สามสี่คนแอบหยิบไปก่อนอาจารย์จะทำพิธีประสิทธิให้เสร็จ ไม่ทันข้ามสองวันก็มีเหตุต้องเอามาคืนเลย เพราะแรงเกิ้น แจ่มมากๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-23 06:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-22 13:41
จากที่อ่านมา  น้องพี คงอยากได้ ขุนแผนน้ำผึ้ง  ตอนนี้ไ ...

อยากทราบแบบเมธครับ  รุ่นเดียวหรือคนละรุ่นกับพรายขอดทรัพย์ครับผม
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-24 23:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-3-25 10:05

ขุนแผนพรายขอดทรัพย์ ออกไม่ทันใช้ 11 เมษา  ต้องใช้สีผึ้ง ไปโน้วน้าว ผู้ทรงพลังให้คล้อยตามแทน ซะแล้ว  (อยู่ในอำนาจเขา เขาก็ทรงพลัง สั่งมาแต่ละอย่างเหนื่อยเลย)

Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-3-24 23:33
ขุนแผนพรายขอดทรัพย์ ออกไม่ทันใช้ 11 เมษา  ต้องใช้สีผึ ...

สาริกา จำปาลิ้นทอง
กาจับหลับ ฯลฯ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 10:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-3-25 16:08
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 08:50
สาริกา จำปาลิ้นทอง
กาจับหลับ ฯลฯ

พี่ครับ อย่างสีผึ้งนี่ ต้องเจอหน้า ต้องเจรจาใช่ไหมครับ

แต่ของผม ไม่ได้เจอหน้า ไม่ได้เจรจาครับ เหมือนผม ทำรายงานให้พี่อ่าน แล้วพี่ก็สั่งอนุมัติตามรายงานที่ผมทำ แบบนี้ครับ
ไม่ได้เจอหน้าไม่ได้เจรจาใดๆเลย
      ที่ผมบอกใช้สีผึ้งโน้วน้าว ผมกะใช้ตอนทำรายงานเสนอ ไม่รู้ได้ผลไหม

คราวที่แล้วเสนอเรื่องไป เล่นเอาเสียเวลา ๓ สัปดาห์ ต้องนั่งเฝ้านอนเฝ้า ๓ สัปดาห์เลย งานอื่นไม่ต้องทำกัน ดีนะขอปู่ศรีสุทธรรม ขอให้ประทานสมองให้แก้เกมส์นี้ได้  ก็เลยแก้เกมส์รอดมาได้ ขั้นตอนนึง

เอาง่ายว่า ถ้าเขาทำตามที่เราเสนอไป ก็ไม่ยุ่งยากแล้ว  มาตัดคำขอตรงนั้นตรงนี้ ทั้งที่เสนอไปแล้วว่า มีเหตุจำเป็นนะ  ก็ไม่ยอมฟัง  รายละเอียดบอกในเว็บไม่ได้  

จริงๆมันเป็นเรื่องง่ายๆ สบายๆ ถ้าทำตามที่ผมเสนอ  ความจำเป็นของเราเขาไม่ยอมสนใจ สร้างภาระขั้นตอนให้ยุ่งยาก

พอใช้พระราม หรือองค์พ่อ ก็เหมือน แข็งปะทะเเข็ง  ทำให้ช้าเข้าไปอีกจาก๔๙วันเสร็จ จะพาลไปเป็น ปีนึงเสร็จซะมากกว่า ถ้าวัดกันผมมั่นใจว่าไม่แพ้หรอก เราทำถูกต้องทุกอย่าง  ก็เลยว่าจะใช้ เสน่ห์ งุนงง สะกดคน ให้ฟังกันบ้าง ถ้าสะกดเชื่อได้จะดีที่สุด

ลองขุนแผนสะกดทัพ ดีไหมครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 11:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-3-25 16:10
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 10:51
ลองขุนแผนสะกดทัพ ดีไหมครับ

สะกดทัพ ไม่รู้เป็นไง ใช้ได้ไม่เกิน สัปดาห์ ต้องมีเหตุให้ถอดเก็บทุกที แปลกดี  สงสัยผมรับบารมีท่านไมไหว ท่านเลยไม่ชอบให้ผมแขวนบูชา

ไม่เป็นไร เดียวขอปู่สุทธรรมองค์เดียวในใจนี่แหละครับ
  เป็นองค์เดียวที่ใช้และ ไม่ค่อยออกเสน่ห์ เหมือนองค์อื่นที่เคยใช้  แต่ออกเด่นเรื่องการงาน มากกว่า (ความเห็นส่วนตัวนะ แขวนแล้วใจเย็น มีสติ มีปัญญา)

เรื่องราวไม่ได้หนักหนาสาหัสอะไร เป็นเรื่องง่ายๆ  แต่ไม่อยากยุ่งยาก เสียเวลา เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่านั้นเอง

ปล.ขอบคุณทุกท่าน ที่แนะนำครับผม
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 10:16
พี่ครับ อย่างสีผึ้งนี่ ต้องเจอหน้า ต้องเจรจาใช่ไห ...

งั้นลองชมตลาดเป็นไง?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้