ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผ้ายันต์ปัตโตเมตัง รุ่น "อันตะรายาปิ" <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-29 08:09
กำลังดูบ้านเมียๆ อยู่ จะเอาบ้านละกี่ผืน

มีกี่หลังก็คูณไปครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-3-29 09:07
มีกี่หลังก็คูณไปครับ

เจ๊หนูมีกี่หลัง

ผ้ายันต์นี้ ดูแล้ว มีหลายอย่างให้เชื่อว่าองค์เทพ ท่านมาจัดการให้จริงๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-31 21:52
เจ๊หนูมีกี่หลัง

ผ้ายันต์นี้ ดูแล้ว มีหลายอย่างให้เชื่อว่าองค์เทพ ท่านมาจัดการให้จริงๆ

ผมเองก็ตั้งเป้าไว้หลายผืนอยู่ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-4-1 10:51
ผมเองก็ตั้งเป้าไว้หลายผืนอยู่ครับ

ยังไงก็เหลือๆ ไว้บ้างครับ เดี๋ยวผมไม่ทัน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-2 08:20
ยังไงก็เหลือๆ ไว้บ้างครับ เดี๋ยวผมไม่ทัน

อยากได้เร็วๆ จัง
อยากเก็บไว้หลายผืนเหมือนกันครับ
อ้าว วันที่ 27 ลืมถามเลยว่า ผ้ายันต์ผืนนี้ออกให้บูชาได้หรือยัง... ...ใครรู้บอกทีเค้าให้บูชาหรือยัง?
ยังไม่เปิดให้บูชาครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้