ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนพรายขอดทรัพย์ รุ่น 1 <<

[คัดลอกลิงก์]
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-5-31 13:37
แล้วเนื้อกรรมการดีทางไหน  ทำให้กรรมการใจอ่อนได้ไหม อยากให้กรรมการใจอ่อน ไม่ใจร้าย ไม่เข้มงวด

กรรมการใจอ่อน หุหุ

หมดงบ อดแหง เนื้อนี้
ตั้งแต่วันพิธียังไม่มีเวลาเข้าสำนักเลยไม่รู้ถึงวันไหว้ครูจะเหลือเนื้ออะไรให้เก็บบาง
โอยปั๊มเงินไม่ทัน มีแต่ของที่อยากด้ายยยย
รุ่นนี้มีแต่กุมารหรือมีอื่นๆ ด้วยหนอ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-6-4 23:16
รุ่นนี้มีแต่กุมารหรือมีอื่นๆ ด้วยหนอ

ได้ยินว่าแว่วๆมาว่า  มีนางโกยยยยยยยยยย    โกยเงินโกยทองงงงง
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-6-7 10:30
ได้ยินว่าแว่วๆมาว่า  มีนางโกยยยยยยยยยย    โกยเงินโกยทองงงงง

เยี่ยมเลยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-6-8 07:50
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-6-7 10:30

มีแต่นางโกยเงิน โกยทองเหรอ  
ไม่มีนางโกยความรักเหรอ  ช่วงนี้รู้สึกขาดๆอ่ะ ขาดทุกอย่างโดยเฉพาะ อนาคต

Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-6-8 06:57
ไม่มีนางโกยความรักเหรอ  ...

หืมๆ อนาคตคนรู้ใจป่าวหนอ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-6-8 06:57
ไม่มีนางโกยความรักเหรอ  ...

ลองขอให้โกยความรักดูนะครับ  เด๋วผมลองมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้