ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้ง 10 ชนิด <<

[คัดลอกลิงก์]
ความจริงแล้วสีผึ้งของหลวงปู่ชื่น
ไม่ได้ดูยากเลย จำกลิ่น และสีของสีผึ้งแต่ละชนิดก็จบ
ใครไปโดนมา อย่างทราบว่าแท้หรือไม่???
ลงภาพสีผึ้งที่ได้มา จะตอบให้เป็นวิทยาทานครับ
อยากรู้จัง..สีผึ้งแต่ล่ะอย่างมีประสบการณ์เด่ดด้านไหนครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-13 22:53
อยากรู้จัง..สีผึ้งแต่ล่ะอย่างมีประสบการณ์เด่ดด้านไห ...

ต้องลองใช้ดูครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-13 22:53
อยากรู้จัง..สีผึ้งแต่ล่ะอย่างมีประสบการณ์เด่ดด้านไห ...

เอามาแบ่งดิ เดี๋ยวผมบลองให้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-14 12:33
เอามาแบ่งดิ เดี๋ยวผมบลองให้

จัดให้ครับ...เห็นท่าพระจันทร์มีเยอะ
เคยอ่านเจอบางเวปบอกว่าสีผึ้งดีๆหายาก...แต่จารบี หาง่าย.....คิดเอาเองนะครับหมายความว่าอะไร?
สีผึ้ง สาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวก็ผสมสีผึ้งสิบชนิดลงไปครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สีผึ้งหลวงปู่ หายากแถมปลอมเยอะ
ไม่ต้องไปตามหาสีผึ้งหลวงปู่หรอกครับ หายากแถมไม่รู้เจอจริงหรือเปล่าอีกที่สำคัญแพงด้วย....
บูชาสีผึ้งที่อาจารย์หุงขึ้นดีกว่ารู้ๆเห็นๆกันเลยว่าหุงจริงส่วนผสมมีอะไรสีผึ้งเป็นสีผึ้ง(ไม่ใช่จราบี)ที่สำคัญมีสีผึ้งเก่าๆที่ดังๆในอดีตทั้งของหลวงปู่ชื่นและหลวงปู่ท่านอื่นๆที่ดังในอดีตเป็นมวลสารผสมอยู่ด้วย...
ปล. ไม่ใช่ทำดีเป็นพันๆตลับนะครับแต่ละอย่างหลักร้อยหลักสิบเท่านั้นเอง....
จริงครับ แต่รอนานละ เสกเต็มที่จริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้