ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผน ขี่โหงพราย ผงอภิธรรม ทราวดี <<

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-2-24 12:21
แทงสาบสูญได้เลยครับพี่

สร้างน้อย เจตนาดี เสกเป็นพรรษา

ท่าจะแทงสาบสูญจริงๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-2-27 09:35
สร้างน้อย เจตนาดี เสกเป็นพรรษา

ท่าจะแทงสาบสูญจริงๆ

ใครมีรุ่นนี้ผมขอยื่น ลองพุทธคุณ
สวยงามเสมอ
ได่ยินว่าแจ่มจัด ใครเอาประสบการณ์มาลงหน่อยครับ อยากรู้ด้วยคน
ช่วงนี้ งานเข้ามาก ปัญหาก็ตามมาเยอะ

งานมักจะมาคู่กับปัญหา แต่ปัญหาจาก หัวหน้างานต่างๆนาๆ นั้นจะมาเองโดยไม่เกี่ยวกับการทำงาน

ต้องพึ่ง บารมี ผงอภิธรรม ช่วยเข้าคลีคลาย ให้เบาลง
ลองอาราธนาใช้ 2 วัน เผื่อลดการปะทะลงได้

ผลที่ได้นั้น น่าพอใจมากครับ เรื่องของอ่อนใจรัก เมตตา ส่งผลให้ หัวหน้ากับผมยังร่วมงานกันได้ต่อไป

การงานราบรื่น ดีขึ้นเลยครับ
เยี่ยมจริงๆ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2016-3-9 18:30
ช่วงนี้ งานเข้ามาก ปัญหาก็ตามมาเยอะ

งานมักจะมาคู่ก ...

พาไปมุดน้ำจารตะกรุดเลยต้อย

ลดแรงปะทะ  ตับ ๆ ๆ ๆ  
toywater ตอบกลับเมื่อ 2016-3-9 18:30

งานมักจะมาคู่ก ...

ยินดีด้วยครับ ท่านผู้นำ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2016-3-10 05:35
พาไปมุดน้ำจารตะกรุดเลยต้อย

ลดแรงปะทะ  ตับ ๆ ๆ ๆ

ขอแช่ ครึ่งตัว ก็พอมั้งครับ

เป็นคนปอดเล็ก มุดน้ำไม่ได้นาน
แจ่มครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้