ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระผง ขุนแผนพรายกุมาร ผงอภิธรรมทราวดี <<

[คัดลอกลิงก์]
เข้าไปสำนัก แล้วก็ได้แต่ยืนมอง พระผงอภิธรรม

รอ รอ รอ ....
ใครจองพระชุดนี้ไว้ "  ผงอภิธรรมทราวดี "  รีบโอนนะครับหมดเวลาโอนจองวันนี้แล้วนะ...
รับลองรายชื่อสำรองรอต่อคิวแน่นอน...  
ปล.  ผงอภิธรรมทราวดี ...สุดยอดมวลสารหลักคงไม่มีที่ไหนมีโอกาสนำมาเป็นมวลสารหลักได้มากมายเท่าพระชุดนี้แน่นอน..... คงหาไม่ได้อีกแล้ว....

ชั่วโมงนี้สุดๆๆเลยครับ
ทางนี้ก็เพิ่งเริ่มอาราธนาขึ้นคอมาได้สักพักละครับ

เหมือนประตูสวรรค์จะเปิด ได้เจอกับสาวๆผ่านมาเยอะผิดปกติ

แต่เราเป็นคนมีครอบครัวก็ต้อง ใจแข็งเข้าสู้ครับ

หวังทางด้านเมตตาการงานเป็นหลักก่อน ^ ^
โชว์ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

โอวววว ขอสอง
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-12-2 07:45
ทางนี้ก็เพิ่งเริ่มอาราธนาขึ้นคอมาได้สักพักละครับ

เ ...

มีแข็งเข้าสู้ด้วย

เยี่ยม
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-12-2 07:45

เ ...

ตกลงสู้ไหม

ของน้องวุ่นครับ...
คิดการณ์ใหญ่ ใจ ต้องนิ่ง

ของแบบนี้รีบร้อนไม่ได้หรอกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้