ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7341
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อดีตชาติคุณเป็นใคร??

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ไหมครับว่าอดีตชาติคุณเป็นใคร???

กดลิงค์นี้ เลยครับ

http://flash-mini.com/horo/adit.php
อติชาติผมเกิดที่เกิดซาอุ.  ไกลจัง
ผม อยู่ในประเทศซูดาน
ไออยู่เม็กซิโกกับเนเธอร์แลน
ขอบคุณครับ สนุกดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-5 02:42
อติชาติผมเกิดที่เกิดซาอุ.  ไกลจัง

มิน่าชาตินี้จึงได้ทำงานเกี่ยวกับ น้ำมัน
เป็นชาวไร่ อยู่ในประเทศฝรั่งเศส  

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 18:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zonya ตอบกลับเมื่อ 2013-7-5 17:02
เป็นชาวไร่ อยู่ในประเทศฝรั่งเศส  

...

ไร่ยูคาฯ หรือเปล่าหนอ?
ชาติก่อนเป็นอะไร...ไม่รู้ รู้แค่ชาตินี้ เป็น ศิษย์ คศช.    ครับ.....  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-5 11:26
มิน่าชาตินี้จึงได้ทำงานเกี่ยวกับ น้ำมัน ...

ชาติก่อนเค้าบอกว่าผมเป็นนักบวชครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้