ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วัวธนูป้องกันคุณไสย์

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้อยู่เหมือนกันครับ น่ารักดี
น่าสนใจครับ มีปลอมไหมครับ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 15:11
น่าสนใจครับ มีปลอมไหมครับ

ปลอมเนียนดูยากมาก ปลอมตั้งแต่หลายปีก่อน

ดูยากและตั้งแต่ผมรู้จักหลวงปู่มาหลายปี ยังไม่เคยเห็นของแท้เลยครับ เก็บอย่างอื่นสบายใจกว่า ของแท้มีอยู่ แต่เจ้าของหวง ต้องทุบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-19 06:55
ปลอมเนียนดูยากมาก ปลอมตั้งแต่หลายปีก่อน

ดูยากและต ...

ก่อนพี่อาร์ทจะทุบคาดว่าคงโดนขวิดไส้แตกก่อนอ่ะก๊าบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-19 06:55

ดูยากและต ...

มีปลอมด้วย หายากด้วย ผมดูไม่เป็นอีก คงต้องผ่าน ว่าแต่จะใช้อะไรแทนดีครับ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 11:10
มีปลอมด้วย หายากด้วย ผมดูไม่เป็นอีก คงต้องผ่าน ว่าแ ...

หลายชิ้นเลย
ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ
พ่อปู่ศรีสุทธรรม
พระราม
ตะกรุดอาถรรพ์สามหัวเมือง
องค์พ่อ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 12:19
หลายชิ้นเลย
ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ
พ่อปู่ศรีสุทธรร ...

สนใจพระรามกับองค์พ่อรุ่น 2 ครับ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-24 13:06
สนใจพระรามกับองค์พ่อรุ่น 2 ครับ

อย่าช้าครับ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-12-19 10:42
ก่อนพี่อาร์ทจะทุบคาดว่าคงโดนขวิดไส้แตกก่อนอ่ะก๊าบ ...

เอาสีผึ้งสำนักปาดคิ้ว เป็นที่รักของมนุษย์และอมนุษย์

คงขวิดป๋มไม่ลงหรอกครัช
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้