ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อีกหนึ่งกำลังใจ แรงใจแห่งชีวิต มอบให้กัลยาณมิตรทุกคน

[คัดลอกลิงก์]
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-15 23:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-16 18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นแดดอุ่น เมื่อยามเหน็บหนาว เป็นแสงดาว ในคืนมืดมน...
ถ้ากำลังรู้สึกว่าเหนื่อยก็ขอเป็นกำลังใจที่มองไม่เห็นให้ผ่อนคลายกายใจแข็งแรงนะ..สู้ๆครับผม

หนักจิงรัยจิง2อาทิตย์นี้
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 17:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 17:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คืนอันเป็นนิรันดร์ – The Love of Siam’s Tribute ครับ อีกหนึ่งเพลงเพราะๆ ที่สอนให้เรารู้ว่า อย่างไรก็ตามจะมีตะวันที่ฉายในวันต่อไป ยังไงชีวิตก็ยังมีความหวังนะครับ..

46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังยิ้มได้ ของ พลพล  อยากให้คนที่กำลังท้อ ยิ้มให้กลับตัวเองครับ ยังไง อย่างน้อยเราก็ยังยิ้มได้นะครับ ยิ้มง่ายๆ ยิ้มให้กำลังใจตัวเอง ยิ้มสู้ ยิ้มเข้าไว้ ผมเชื่อว่า คนไทย ยังยิ้มได้ครับ

47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 18:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
A - " การเดินทางไม่มีที่สิ้นสุด ถ้ายังได้ยินเสียงหัวใจของตัวเอง "
B - " ถ้าคุณเหลือตัวคนเดียว คุณจะเดินทางอย่างไร  "
A - " ,มันอยู่ที่ว่า เป้ของคุณ มันหนักแค่ ไหน ?"
A - " ถ้าหนัก... ก็ทิ้งมันออกซะบ้างนะ :) "

48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-22 18:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Marine เมื่อ 2015-9-14 20:19
ทุกข์ สุข เศร้า ดีใจ ร้องไห้ เสียใจ
จะยิ้มด้วยเหตุใด ก้อช่างเทอะ"
ขอแค่เรายิ้ม ออกมา..แค่นี้เอง!
...มันทำให้รุ้สึกดีน่ะ^___^

49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-25 21:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยิ้มหน่อย หัวเราะให้กับฉัน ให้วันทุกๆวัน มันคุ้มที่เกิดมา

50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-25 21:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทางออกมีเสมอนะ ว่ามั้ย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้