ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระผงอาถรรพ์เจ้าแผ่นดิน <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-10 12:28
รุ่นแรกตามไม่ไหวแล้ว รอบูชารุ่น 2 ครับ  ...

อาจารย์จะทำหรือครับ พี่หนู
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-10-10 19:20
อาจารย์จะทำหรือครับ พี่หนู

มีลุ้นๆครับ ช่วยกันอ้อนอาจารย์หน่อยนะครับ
อาจารย์ครับ สร้างรุ่น 2 ด้วยเถิดครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 12:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พลังแห่งเตโชธาตุราชา

มีลุ้นไหว้ครูปีหน้า !!
เถลิงศก ทศวรรษแห่งการรำลึกถึงการจากไป
ของบรมครูหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ
"ราชาแห่งอาถรรพ์"

รูปแบบแห่งอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดิน รุ่นแรก
เกิดขึ้นจากพระหลายๆพิมพ์ผสมรวมเข้าด้วยกัน !!
มีใครรู้บ้างไหมครับ ว่ามีพระพิมพ์ไหนบ้างที่เป็นต้นแบบ ??

ได้เฮดังๆกันแล้วครับ วาระพิเศษๆแบบนี้ ต้องให้ยิ่งใหญ่สุดๆไปเลย
มีอะไรให้ช่วยยินดีครับ...
ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับ
เป็นพระองค์แรกที่รู้จักหลวงปู่ชื่น เพราะน้องคนนึงแขวนมาให้ดูตั้งแต่องละพันกว่าบาท ตอนนั้นไม่ได้ใส่ใจเลย มาตอนี้สิครับ โอ้แม่เจ้ามีเงินก็ใช่จะหาได้ง่ายๆ
เคยใฝ่ฝันอยากจะได้ แต่หายากและราคาก็ไปไกลมาก ศิษย์รุ่นล่าสุดอย่างผม บูชารุ่น 2 ก็สุดยอดแล้ว

เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมพร้อม
ขอแบบฝังตระกรุดด้วยน่ะ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้