ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ด่วน ด่วน ด่วน...เสื้อไหว้ครูปี 2558 มาแล้วนะ

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 17:40
ท่านผู้นำต้องใส่ด้วยเหรอ ตอนโชว์ต้องถอดเสื้ออยู่แล้ว

จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครดิ ว่าผมจะควงไฟ โชว์ในงาน

งี้ก็รู้กันหมดดิ อุตส่าซุ่มเงียบไม่บอกใคร
สำหรับเสื้อไหว้ครูปีที่ผ่านๆมา จะนำมาจำหน่ายในงานในราคาพิเศษค่ะ....ช้าอด เพราะหมดไว้
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 22:22
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครดิ ว่าผมจะควงไฟ โชว์ในงาน

งี้ก็รู้กันหมดดิ อุตส่าซุ่มเงียบไม่บอกใคร

หรา....
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2015-6-18 22:23
สำหรับเสื้อไหว้ครูปีที่ผ่านๆมา จะนำมาจำหน่ายในงานในราคาพิเศษค่ะ....ช้าอด เพราะหมดไว้

จัดไปคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้