ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คอยแต่เธอเท่านั้น จนถึงวันที่เธอมา

[คัดลอกลิงก์]

ไม่รู้จะแก้ ยังไง ไม่รู้จะขอยังไง
เวลามีปัญหา ไม่อยากเข้าบ้าน
อยากเอาแต่ความสุข เข้าบ้านติคญาโณ ของพวกเรา

บางครั้งข้างนอกยิ้มสู้ ใครเล่าจะรู้จะเห็น น้ำตาผู้ชายในหัวใจ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 06:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-7-30 10:48
กว่าจะได้มาเจอ ใช้เวลาค้นหาพิสุจตัวเอง พิสุจศรัทธา  ...

หมอ..ฟัน.นนน นี่ ปากหวานเหมือนกัน เน๊อะ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 06:49
หมอ..ฟัน.นนน นี่ ปากหวานเหมือนกัน เน๊อะ

คติประจำเขาคือ "เจ็บนิดเดียว ทนหน่อยนะครับ"
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 08:43
คติประจำเขาคือ "เจ็บนิดเดียว ทนหน่อยนะครับ"

สงสัย คุณ Art แอบเอาประโยคนี้ไปใช้กับน้องๆบ่อยแน่ๆเลย...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 12:35
สงสัย คุณ Art แอบเอาประโยคนี้ไปใช้กับน้องๆบ่อยแน่ๆเลย...

ของผมใช้คติหมอฟันเหมือนกัน
เสียวตรงไหนเกินไป บอกนะครับ

เอ้า ออกทะเลกัน ทุกคนนนน
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 06:49

เค้าว่า ปากหวานแค่ไหน ก้อบ่อสู้คนจริงใจนะคร้าบบบ เด้ออออ

ปากว่าไง ความรู้สึกจริงในใจ การกระทำต้องตานนั้น!!!  นี่สิ คนจริง คนใจ

ผมขอเปนหมอฟัน คนปากหวานที่จริงใจ นะคร้าบบบบบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 08:43

อย่าบอกข้อมูลเยอะเดว คนไม่กล้ามาให้ผมฟันน่าาา พี่majoy
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-8-5 23:13
อย่าบอกข้อมูลเยอะเดว คนไม่กล้ามาให้ผมฟันน่าาา พี่majoy

เฮ่ย ไม่กล้าให้อะไรนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-8-9 12:29
เฮ่ย ไม่กล้าให้อะไรนะ

เอ้ย ให้ผม ทำฟัน ให้คร้าบบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้