ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การได้มารู้จักจนเกิดศรัทธาต่อหลวงปู่ชื่น

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 03:00
ติดหนี้หลวงปู่ แล้วไม่ใช่คืนหรือเปล่า ...

หลายคนเลย ติดหนี้หลวงปู่ชื่น
แล้วเบี้ยวหนี้หายหน้าหายตาไปเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 06:57

บอกมาดีๆๆน่ะ
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 07:03
หลายคนเลย ติดหนี้หลวงปู่ชื่น
แล้วเบี้ยวหนี้หายหน้า ...

มีใครบ้างน่า....รายงานตัวด่วน
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-12 00:44
บอกมาดีๆๆน่ะ

สงสัย ชักไม่แน่ใจ 555
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-12 10:38
สงสัย ชักไม่แน่ใจ 555

นั้นไง.....
เอ้า เหล่า คศช ใครยังไม่ได้รายงานตัว
มีใครยังจำได้ไหมว่ารู้จักหลวงปู่ชื่น ได้ยังไง
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-14 10:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมเคยน้อยใจหลวงปู่ว่าไม่ช่วยผมเลย บ่นๆๆๆ สารพัด พอผมหลับลงเท่านั้นแหละครับ ฝันว่าเจอป้าแก่ๆแต่งตัวซอมซ่อคนนึง เดินเข้ามาต่อว่าผม ว่าทำไมไปพูดกับท่านอย่างนั้น ท่านต้องช่วยคนเยอะแยะอย่ามากวนท่าน แล้วก็เห็นหลวงปู่ท่านนั่งอยู่บนกระท่อมไกลๆ ใจอยากจะเข้าไปกราบท่านก็ขอร้องป้าคนนั้นว่าผมขอโทษ ผมขอเข้าไปกราบท่านเฉยๆได้ไหมครับ ป้าในฝันก็ไม่ให้ครับ ผมเซ็งป้าคนนั้นมาก ทุกวันนี้เลยเลิกบ่นกับท่านครับ

Guinanga

Guinanga ตอบกลับเมื่อ 2013-7-1 13:53
ผมเคยน้อยใจหลวงปู่ว่าไม่ช่วยผมเลย บ่นๆๆๆ สารพัด พอผ ...

หลวงปู่ชื่นท่านต้องช่วยเหลือคน และโลกวิญญาณเยอะมากจริงๆครับ

แต่เมื่อถึงเวลาแล้วท่านต้องมาโปรดแน่นอนครับ

ป้าท่านมาเตือนถูกแล้วล่ะครับ

"ว่าทำไมไปพูดกับท่านอย่างนั้น ท่านต้องช่วยคนเยอะแยะอย่ามากวนท่าน"

metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-12 00:57
มีใครบ้างน่า....รายงานตัวด่วน

ผมเองครับ ติดหนี้หลวงปู่ ติดหนี้อาจารย์เยอะเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้