ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม ยอดขุนแผนแห่งแดนอีสานใต้ <<

[คัดลอกลิงก์]
ขอคาถาบูชาหน่อยครับ
sirkeng ตอบกลับเมื่อ 2014-12-12 00:10
ขอคาถาบูชาหน่อยครับ

ลองค้นหาในกระทู้เก่าๆ ดูนะครับ ถ้าเดี๋ยวช่วงว่างๆ จะค้นหาให้อีกที
คาถาบูชาขุนแผนมะรุมมะตุ้ม

นะโม 3 จบ

นะเมตตา ปัญจะพุทธา นะมามิหัง เมตตากรุณา
นะจุ่มๆ โมจุ่มๆ พุทจุ่มๆ ธาจุ่มๆ ยะจุ่มๆ จุ่มๆสวาหะ

ขอบคุณครับ อย่างน้อยก็ได้คาถาแล้ว
ขอบคุณครับ แล้วต้องท่อง
นะจุ่มๆ โมจุ่มๆ พุทจุ่มๆ ธาจุ่มๆ ยะจุ่มๆ จุ่มๆสวาหะ 9จบมั้ยครับ
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-12-12 17:37
ขอบคุณครับ อย่างน้อยก็ได้คาถาแล้ว

ลุยเลยครับ คาถานี้เสน่ห์เมตตามหานิยม ทุกที่ทุกเวลา .....ไม่เชื่อลองดูครับ
sirkeng ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 00:55
ขอบคุณครับ แล้วต้องท่อง
นะจุ่มๆ โมจุ่มๆ พุทจุ่มๆ ธาจ ...

ผมใช้แค่สามจบครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 02:11
ลุยเลยครับ คาถานี้เสน่ห์เมตตามหานิยม ทุกที่ทุกเวลา  ...

ขอบคุณครับ ต้องลองซะหน่อย
องค์นี้ชอบมาก อยากได้ฝุดๆเบย
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-6 19:18
องค์นี้ชอบมาก อยากได้ฝุดๆเบย

ป๋มมีแต่รุ่นสอง แต่ก็แจ่มนะครัช
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้