ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สุขสันต์วันเกิดน้องเพชรครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้พบแต่สิ่งดีดีครับ
คิดสิ่งใดสมดั่งปราถนา สุขสันต์วันเกิดค่ะชาย
Happy Birthday ครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ประสบความำเร็จในชีวิตทุก ๆ ด้าน อย่าเจ็บอย่าจน รวย ๆ ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับ
ขอให้วันเกิดสุขสันต์นะครับ....คิดดีคิดชอบสิ่งใดขอให้สมปรารถนานะค๊าบ
สุขสันวันเกิดนะชาย ขอให้รวยๆเฮงๆนะน้อง
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีดี มีความสุข ร่ำรวยๆ ค่ะ
มีความสุขมากๆๆๆ
คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมหวังน่ะคร้าบ
HBD นะน้อง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดขอให้สมดังใจปรารถนา ร่ำรายๆ
HBD ครับ ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปทุกๆประการนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้