ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชี้แจ้งที่มาของสีผึ้งหิ่งห้อยชมสวน

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-1 10:52
อยากเห็นพวกแสดงตนเป็นศิษย์เอก หลวงปู่   ครับคนที่โดนหลอกจะได้รู้ตัวกันบ้าง

พวกหนักแผ่นดิน เหอๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-1 12:32
พวกหนักแผ่นดิน เหอๆๆ

เอาน่า
อยากจะบอกว่าพวกหน้าทนยังใช้ชื่อสีผึ้งนี้ทำมาหากินอยู่

ไม่สำเหนียกอะไรบ้างเลย

ไม่รู้เอาผงอะไรดำๆใส่เข้าไปแระกล้าพูดว่ามวลสารจัดมาก

แหลแบบหน้าชื่นตาบาน เกลียดชะมัด

ดุจริงขานี้

จริง โหดแท้
จัดไปเลยครับ ตามนั้น

กระจ่างครับ ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ
ผมเปนคนหนึ่งที่ พลาดท่า เคยโดนหลอกมาแล้วครับ

หิ่งห้อยชมสวน สีเหลืองอ๋อยๆ กลิ่นเหม็นหิ่น ที่ซื้อขายข้างนอก บอกเลย ไม่แท้ เก๊ยัด สงสารคนรุ่นต่อไป
ตอนนี้กระจ่างเลยครับ หวังว่าคนทั่วไปคงศึกษาหาข้อมูล เข้ามาอ่านเจอความจริงในนี้ก่อน เสียเงิน  เสียกำลังใจไปนะครับ
ขอบพระคุณมากครับ
โปรดอ่านอีกครั้ง
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-6-27 13:37
โปรดอ่านอีกครั้ง

อ่านแล้วไม่อยากอ่านอีก อยากฆ่าคน พวกนี้มันแย่จริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้