ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4560
ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดน้องเม"สุวรรณ-NO"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
Happy Birthday ขอให้มีความสุขมากๆครับ

สุขสันต์วันเกิดคร๊าบ ขอให้บารมีครูบาอาจารย์ดลให้มีสุขสมหวังในเรื่องดีๆ คร๊าบผม
เขาว่ากันว่า. "คนอดทน คือคนโชคดี"
พี่ขอให้น้องเมและเฟรมพบแต่สิ่งดีเจ้ามาในชีวิตของน้องๆน่ะจ๊ะ
รวย  รวย  รวย ครับ

สุขสันต์วันเกิดคร๊าบ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้รวย เมียสวย ลูกน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตทุก ๆ ด้าน อย่าเจ็บอย่าจนครับ
สุขกายสบายจิตครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้