ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตรุ่นอริยธาตุ << อุ่นใจทุกครั้งเมื่อมีหลวงปู่อยู่เคียงข้าง

[คัดลอกลิงก์]

รอ อะไรเหรอครับ
ล็อกเก็ตรุ่นอริยธาตุ รุ่นนี้ถึงไม่ทันหลวงปู่ แต่น่าใช้ครับ ....
ยังไม่มีเลยครับ
อยากได้ อยากมี
คงต้องร้องเพลงรอ ต่อไป
คงได้แต่รอๆๆๆ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-1-14 06:03
คงได้แต่รอๆๆๆ

รออะไรครับอ๊าย
รูปเคารพบูชาที่เป็นหลวงปู่ในอินิยาบทยืน ก็เห็นจะมีอยู่3รุ่น 1ล็อคเก็ตซีเปีย 2รูปหล่อมณีราชา. 3 ล็อคเก็ตอริยธาตุรุ่นนี้. ผิดถูกเช่นไรพี่ๆต่อเติมหน่อย.  ผมขาดแต่ซีเปียครับ จะครบชุดยืน. มีท่านใดเมตตาบ้างไหม คริๆๆ
wind ตอบกลับเมื่อ 2016-4-3 12:24
รูปเคารพบูชาที่เป็นหลวงปู่ในอินิยาบทยืน ก็เห็นจะมี ...

ผมไม่มีล็อกเก็ตเลยสักรุ่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้