ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอาจารย์สรายุทธ รุ่น 2 นารทะ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-8-23 07:57
นิสนึง ใครจะเท่าเสี่ยเมธ

เค้าเป็นเสี่ย เรามันแค่...

นั่นเค้าเรียกแคร่ครับกัปตัน
จะไปทิ้งไว้สำนัก เพื่อเข้าพิธีในทุกๆ วาระ ก็เกรงว่าจะโดนเพื่อนๆ ล็อกคอตอนเอากลับ หาไม่ได้แหล่ว
แอบเอาไปเข้าร่วมพิธีรอบเดือนตุลานี้ดีกว่า
เอาไปเข้าร่วมเรียบร้อย อยู่ในขันบนโต๊ะบวงสรวงพ่อพระกาฬเลยทีเดียว
รุ่นนี้จอยมี 2 นะเออ
ขอย้ำว่าจอยมีอยู่ 2ครับ

ใครอยากได้ป่าว
.
.
.
ถามเฉยๆ นะ หวง

มีแล้วมาทำเป็นเนียน หรือโดนยึดแล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-11-15 09:23
มีแล้วมาทำเป็นเนียน หรือโดนยึดแล้ว

อยากได้อีกน่ะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-11-16 09:44
อยากได้อีกน่ะครับ

ผมว่าเห็นแว๊บๆ ในตู้ อย่ามาขอแบ่งผมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้