ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระขุนแผนแสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-15 13:36
ตะกรุดทองคำไปเลยพี่

เอางั้นเลย
เห็นด้วยกับ หนูเจียบ ...ตะกรุดทองคำให้ ศรีภรรยาไปบูชา ส่วนคุณArt ก็แค่ตะกรุดเงิน /ทอง ก็พอ ...เค้าจะได้รู้ว่าเรามอบสิ่งที่ดีที่สุดให้เค้าเสมอ...(จะได้วางใจ ) ....ดีปะ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-17 09:57
เห็นด้วยกับ หนูเจียบ ...ตะกรุดทองคำให้ ศรีภรรยาไปบูชา ...

เกรงว่าเราจะคุมมันไม่อยู่นะครับ
แล้วก็ถึงเวลาได้อัญเชิญ ชุด ขุนแผนแสนตรีเวทย์ กลับมาบูชาที่บ้านซะที ฝากไว้กับ คุณจ๊อ จนถึงเปิดเทอมเลย 555  ดังนี้ครับ
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ พิมพ์ใหญ่ ตะกรุดทอง/เงิน  
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ พิมพ์ใหญ่ เนื้อผสมผงพรายบายน
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ พิมพ์เล็ก(เนื้อชมพู) ปัดทอง
ไก่แก่แม่ปลาช่อน กลมปัดทอง
และตะกรุดสามพันตรึงพอกผง
ปล. วันพระพอดีเลย ....
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-5-17 23:22
แล้วก็ถึงเวลาได้อัญเชิญ ชุด ขุนแผนแสนตรีเวทย์ กลับม ...

ยินดีด้วยครับพี่มร มีเนื้อเกสรกับพรายบายนด้วย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-17 14:48
เกรงว่าเราจะคุมมันไม่อยู่นะครับ

ตามพี่มรเลยครับ ให้ตะกรุดทองคำเค้าไป ส่วนพี่อาร์ทก็ใช้เนื้อเกสรเลยครับ ดีอย่างไรหนอ อิอิ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-18 12:05
ตามพี่มรเลยครับ ให้ตะกรุดทองคำเค้าไป ส่วนพี่อาร์ทก ...

น่าคิด น่าค้นหา ยังไม่ได้ลองเลย เนื้อเกสร แก่สีผึ้ง กิกิกิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-19 00:26
น่าคิด น่าค้นหา ยังไม่ได้ลองเลย เนื้อเกสร แก่สีผึ้ง กิกิกิ

จัดไปเลยครับ

กลับไปอาจได้ลอง โอววว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-20 00:11
กลับไปอาจได้ลอง โอววว

กลับมาวันไหนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้