ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อยืนหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ (รูปหล่ออาถรรพ์มณีราชา) <<

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้ว่าเพราะอะไร...ครั้งแรกที่รู้จักหลวงปู่
ก็จองบูชา รูปหล่อมณีราชา เลย
มาวันนี้ปลืมใจสุดๆๆๆ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-10-8 02:41
ไม่รู้ว่าเพราะอะไร...ครั้งแรกที่รู้จักหลวงปู่
ก็จองบูชา รูปหล่อมณีราชา เลย
มาวันนี้ปลืมใจสุดๆๆๆ

เหมือนกัน แถมได้มาแบบ ราคาตามหวัง ไม่ได้แพงแบบราคาปล่อยบูชาตอนนั้นถูกลงตั้งหลายพัน
ด้วยศรัทธา ที่ตั้งมั่น
เห็นมีคนพยายามหาอยู่ ขอให้สมหวังนะครับ
อยากได้เหมือนกันครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-12-27 10:58
อยากได้เหมือนกันครับ

มี 2 องค์เดี๋นวแบ่งให้เจ้หนูองค์ 1

แต่เป็นภาพถ่ายน่ะ  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2017-1-3 07:38
มี 2 องค์เดี๋นวแบ่งให้เจ้หนูองค์ 1

ภาพถ่ายก็เอาครับกัปตัน
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-1-4 13:38
ภาพถ่ายก็เอาครับกัปตัน

งั้นเอารูปหล่อนั่งมาให้จอยนะ นะนะนะ
ยังหาได้ไหมหนอรุ่นนี้ พิธีใหญ่ด้วย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-3-16 08:01
ยังหาได้ไหมหนอรุ่นนี้ พิธีใหญ่ด้วย

ยังหาได้ พี่อาร์ทครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้