ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดวงตราอาถรรพ์

[คัดลอกลิงก์]
แท้ตาเปล่าค่ะ เป็นวัตถุมงคลอีกชิ้นที่ควรมีไว้บูชา
เห็นที่ห้องประสบการณ์ มีเรื่องราวดีๆ เกี่ยวกับดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ มาให้อ่านอีกแล้ว สุดยอดมาก ในกระทู้บูชาครู
ไปเข้ากรอบกันน้ำมาใหม่ ใสวิ้งๆ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 09:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-4 10:38
ไปเข้ากรอบกันน้ำมาใหม่ ใสวิ้งๆ

เข้ากรอกเสร็จ ก็ส่งมาให้ผมได้แล้วซิ ขอบคุณครับ
สาธุคับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 09:15
เข้ากรอกเสร็จ ก็ส่งมาให้ผมได้แล้วซิ ขอบคุณครับ

อยู่ที่หน้าอกแล้วครับ แขวนแล้วเหมือนเครื่องทรงหนังจักรๆ วงศ์ๆ ไม่หยอกนะเออ
ผมกำลังเก็บตังค์อยู่น่าจะไม่1ปี หวังว่าราคาคงไม่ไปไกลนะคับ อธิฐานขอหลวงปู่แล้ว อิๆๆๆ
padiphatbeer ตอบกลับเมื่อ 2015-6-20 18:16
ผมกำลังเก็บตังค์อยู่น่าจะไม่1ปี หวังว่าราคาคงไม่ไปไกลนะคับ อธิฐานขอหลวงปู่แล้ว อิๆๆๆ

เอาใจช่วยครับ
ผมเปลี่ยนใจละคับ ของที่มีอยู่ก็พิเศษ แล้ว ผมเก็บเงินซื้อหนังสือพุทธวจน เพื่อเผยแพร่คำสอนพระพุทธองค์ดีกว่าคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-6-22 18:58

เย้ ดีใจมากๆๆๆเลย พี่.....แบ่งให้น้องได้บูชา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้