ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนมหาลำอ๊อฟ <<

[คัดลอกลิงก์]
voon ตอบกลับเมื่อ 2015-9-16 23:11
ลองห้อย รุ่นนี้ก็ไม่ธรรมดานะครับ

ยังไงครับวุ่น
เมตตาเสน่ห์รุ่นนี้เวลาใช้จริงนี่ไม่แพ้องค์อื่นๆที่เคยห้อยเลยคับ ส่วนในการชีวิตจะออกแนวราบรื่นดี และเรื่องดีดีจะค่อยๆเข้ามา วุ่นขอสรุปว่าเด็ดครับ   
voon ตอบกลับเมื่อ 2015-9-18 15:38
เมตตาเสน่ห์รุ่นนี้เวลาใช้จริงนี่ไม่แพ้องค์อื่นๆที่ ...

เนื้ออะไรวุ่น
ดูช่วงนี้วุ่นจะลัาล๊ากับรุ่นนี้เหลือเกิน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voon เมื่อ 2015-12-23 11:18

ของดีครับ  จากความรู้สึกของตัวเอง  เป็นภาคต่อของชมตลาดครับ  เหมือนการผสมละหว่าง ชมตลาด+กุมารแก้วกุมารเทพ+ สาริกา  โดดเด่นมีเสน่ห์แบบเสริมดวงพูดจาดี แถมมีเทวดาช่วยอธิฐานในใจขอได้รวดเร็ว มีอารมคุ้มครองในบางอารมณ์  ใครใช้มีเทคนิคถ้าอยากให้แรง  ให้ทำบุญร่วมกับเทวดาในองค์พระ แล้วจะรู้สึกว่าแรงแบบคาดไม่ถึง   ประสบการณ์ส่วนตัวค้าบ ผิดถูกขออภัย

จากหน้า 6

เมื่อที่ผ่านมาผมห้อยพระมหาลำออฟอยู่ มีคนทักมาในไลน์  วุ่นอยู่กับใคร  เขานั่งอยู่บนเตียงแล้วมองวุ่น เป็นผู้หญิงหน้าขาวตาดำผมยาว ใส่ชุดไทย ผ้าที่คาดอกสีออกแดงม่วง ช่วงล่างเหมือนผ้าแพร    {เอารูปหน้าแรกที่น้องหนุนถ่าย ไปให้คนที่เขาทักวุ่นมาเขายังตกใจเลย}

สงสัยจึงอธิฐานว่าใครอยู่ขอถ่ายรูปปถามอาจารย์ ไปถามมาได้ความว่า แม่เทพเทวีท่านมาดูแล  

อธิบายขนาดนี้แล้วคงรู้ว่าทำไมผมเชียร  ท่านมาร่วมบุญ แขวนแล้วทำบุญทำความดีจะใช้ขึ้นนะครับบ

voon ตอบกลับเมื่อ 2015-10-27 17:00
ของดีครับ  จากความรู้สึกของตัวเอง  เป็นภาคต่อของชมตล ...

ต้องลอง
คาถา บูชา : นะโม 3 จบ
นะเมตตา ธะนาจิตตัง
พุทธังเมตตา ธะนาจิตตัง
ธัมมังเมตตา ธะนาจิตตัง
สังฆังเมตตา ธะนาจิตตัง
เอหิจิตตัง ปิยังมามา มนุสโสมามา ปุริสโสมามา
กุมารีมามา กุมาโรมามา อาคัจฉัยหิ มามา
อะอา แอะแอ ออแอ ออแอ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อยากฟังประสบการณ์จากพี่ๆจังครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voon เมื่อ 2015-12-18 20:45

เมื่อที่ผ่านมาผมห้อยพระมหาลำออฟอยู่ มีคนทักมาในไลน์  วุ่นอยู่กับใคร  เขานั่งอยู่บนเตียงแล้วมองวุ่น เป็นผู้หญิงหน้าขาวตาดำผมยาว ใส่ชุดไทย ผ้าที่คาดอกสีออกแดงม่วง ช่วงล่างเหมือนผ้าแพร    {เอารูปหน้าแรกที่น้องหนุนถ่าย ไปให้คนที่เขาทักวุ่นมาเขายังตกใจเลย}

สงสัยจึงอธิฐานว่าใครอยู่ขอถ่ายรูปปถามอาจารย์ ไปถามมาได้ความว่า แม่เทพเทวีท่านมาดูแล  

อธิบายขนาดนี้แล้วคงรู้ว่าทำไมผมเชียร  ท่านมาร่วมบุญ แขวนแล้วทำบุญทำความดีจะใช้ขึ้นนะครับบ
ช่วงนี้เทพเทวี ท่านสร้างบารมีนะครับนี่ ประสบการณ์แจ่มๆ กันหลายคนแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้