ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4587
ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนพี่ๆช่วยดูพระขุนแผนชมตลาดให้ทีครับว่าแท้ มัยครับ ขอคุณมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suraphan เมื่อ 2015-1-20 16:06

พอดีบูชามาได้หลายวันแล้วครับ ก่อนที่จะมารู้จักเวป สายตรง ของอาจารย์ครับ เห็นอ่านดูว่ามีของแท้ ของเก๊ ครับ มีความศรัทธาหลวงปู่ชื่นครับ ช่วยดูให้หน่อยครับ ถ่ายชัดเปล่าไม่รู้ครับ ขอบคุณครับ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-20 21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
***มีศรัทธา ปฏิหาริย์ย่อมบังเกิด***จริงครับ ศรัทธาเต็ม 100 ครับ ขอบคุณครับ
รอคำตอบจากพี่ๆที่เชี่ยวชาญนะครับ สำหรับผม น่าจะดี ดูจากพิมพ์และมวลสาร ...ยินดีต้อนรับทุกท่านที่ศรัทธาในหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ครับ ...
ผมดูก็โอเคครับ สวย รอพี่ๆ ท่านอื่น
เอาไป ล้าน %

รอดูผู้รู้ให้คำตอบครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-21 11:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านเลยนะครับ เข้ามาเป็นสมาชิค (คศช) ได้ความรู้เยอะแยะมากมาย เหมือนรู้สึกว่า ได้ใกล้ชิดหลวงปู่..องค์นี้ที่ได้มาก็เพราะบารมีหลวงปู่ชืนครับ
สวยงามชัดเจนคร๊าบบบ
ชัดเจนครับองค์นี้ สวยๆ เยี่ยมๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้