ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาบน้ำเพ็ญ

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-6-23 08:31
คศช. ฝ่ายกรองข่าวท่านหนึ่งรายงาน(อย่างไม่เป็นทางกา ...

ขอเป็นข่าวกรองหลายๆชั้นก็จะดีนะครับ...เผื่อพี่ๆเพื่อนๆจะได้ไปร่วมพิธี...ช่วงบ่ายจะแวะมาเช็คกระทู้อีกที  
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-23 08:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-6-23 08:34
ขอเป็นข่าวกรองหลายๆชั้นก็จะดีนะครับ...เผื่อพี่ๆเพื่ ...

ช่วงเที่ยงน่าจะทราบผลครับ
แต่ก็ขอให้เตรียมความพร้อมกันไว้นะครับ
เพราะฤกษ์ดีๆ อย่างนี้ โอกาสเป็นไปได้สูงมากๆ ครับ
สรุปว่าไงหละนี่... Full Moon
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-6-23 08:31
คศช. ฝ่ายกรองข่าวท่านหนึ่งรายงาน(อย่างไม่เป็นทางกา ...

ไม่พลาดแน่นอนครับ
เสียดายเจงง
เมื่อคืนใครไปช่วยเล่าให้ฟังด้วยนะครับ...เสียดายไม่ได้ไปเหมือนกัน...
มีอาบน้ำมนต์จันทร์เพ็ญครับ แล้วก็ลงทองสีผึ้งจันทร์เพ็ญของหลวงปู่ครับ
รู้สึกว่า มีพิเศษอยู่คน ได้ข้าวต้มจันทร์เพ็ญ นอกจากได้โชคลาภแล้ว ยังได้ลาภปากอีก .......555
Thara ตอบกลับเมื่อ 2013-6-24 10:32
รู้สึกว่า มีพิเศษอยู่คน ได้ข้าวต้มจันทร์เพ็ญ นอกจาก ...

ใช่คนที่นั่งอาบแสงจันทร์ หลังจากอาบน้ำมนต์เสร็จแล้วหรือเปล่าครับ นั่งเคลิ้มเลย แถมยังหยิบกระป๋องกาวมาดม แล้วก็นั่งดึงดวงจันทร์ลงมาอีก เพลียจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้