ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5280
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รับรองว่า จะมีคนตามหาวัตถุมงคลของ หลวงปู่ชื่น วัดตาอี อีกมากมายจาก รายการ Theshock เมื่อคืน

[คัดลอกลิงก์]
ถ้ารู้จักผมคงจะรู้ว่าผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบฟังรายการ TheShock มากเรียกว่าฟังแทบทุกคืนมาหลายสิบปีแล้ว....และรายการ TheShock มีแฟนรายการมากมายจริงๆ และถ้า DJ อ๊อด อภิเดช มหัตถพงศ์ นำเรื่องราวของเกิจองค์ใดมาเล่า รับรอง ...วัตถุมงคลของหลวงปู่ท่านนั้นต้องมีคนต้องการเพิ่มมากขึ้นแน่นอน.....เมื่อคืน ป๋าอ๊อด นำเรื่องราว ของ หลวงปู่ชื่น วัดตาอี มาเล่าในช่วงเปิดตำนานเกจิดังในอดีต ....
ปล. นั่งฟังแล้วก็แอบยิ้ม  ...เราก็หนึ่งใน ศิษย์ คศช. และมีวัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่น วัดตาอี เหมือนกัน... ลองฟังดูนะแต่อยู่ช่วงท้ายๆ นะ
อยากฟังอะ ใครมีlink บ้างครับ
https://www.youtube.com/watch?v=6OIs72rpKjI
เจอละครับ อยู๋ประมานาที่ 1 ชั่วโมง 54 นาที ครับ
ฟังละภูมิใจ คิดถึงหลวงปู่ครับ 55555
ขอบคุณคับพี่
เยี่ยม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2015-1-10 16:42

คำบอกเล่านี้ถอดจาก...บทความที่อาจารย์นำมาบอกเล่าชีวประวัติของท่านในหนังสือพระเล่มหนึ่งเมื่อปี 41~42..จำไม่ค่อยแม่นนัก...ตั้งแต่นั้นมาทุกเวปฯก็ลงเรื่องราวนี้ตามคำบอกเล่าของอาจารย์มาตลอด....ถ้าจำไม่ผิดอาจารย์เคยเป็นคอลัมนิคของหนังสือพระเครื่องมาก่อนด้วยนะ
เยียม สุดยอดครับ
พวกนี้เอามาไม่รู้ให้เครดิตเจ้าของคอลั้มบ้างไม๊
เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้