ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4503
ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคําแนะนํา สําหรับผู้ที่กําลังเข้า "ปีชง"

[คัดลอกลิงก์]
ขอคําแนะนํา สําหรับผู้ที่กําลังเข้า "ปีชง"

จะห้อยอะไรของหลวงปู่ดีครับ จัดเซตให้หน่อยคับ ^.^
จะชงไม่ชง ถ้าช่วงไหนดูดวงไม่ค่อยดี ก็ดวงตราอาถรรพ์ชัยมหานาถ อันนี้สำหรับผมครับ
แนะให้ไปสวดมนต์ข้ามปีกับดวงตราอาถรรพ์
แล้วอาราธนาขอแก้ปีชงให้ราบรื่นสำเร็จครับ
อุทิศบุญให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์แห่งดวงตราก่อน
แล้วจึงขอ
สวดมนต์ข้ามปีกับดวงตราอาถรรพ์ อีกเสียงครับ
ห้ามเข้าใกล้ ถังน้ำแข็ง กับมิกเซอร์ โดยเด็ดขาด
แนะนำให้บูชาพระศรีรามเนื้อสำริด และเสด็จปู่ศรีสุทธรรมด้วยครับ
Thara ตอบกลับเมื่อ 2014-12-28 11:16
ห้ามเข้าใกล้ ถังน้ำแข็ง กับมิกเซอร์ โดยเด็ดขาด ...

ห้ามให้สาวนั่งดริ้งค์ชงให้เด็ดขาด เพราะจะหมดเร็ว
เห็นด้วยรับปีใหม่ด้วยการสวดมนต์ข้ามปีสิ่งดีๆก็จะตามมา...
ส่วนแก้ปีชงมีมากมายหลายตำราสำหรับผมถ้ารู้สึกไม่ราบลื่นติดตัดไม่ว่าเรื่องใดๆก็จะนำ ดวงตราอาถรรพ์ ติดตัวสักพัก...
ทำดูเลยครับ แล้วจะรู้ว่าปีชงที่ว่านั้นผ่านไปหนึ่งปีมันแย่ขนาดไหน
หรือมันปกติสุข ผมเองต้องทำครับ เพราะถ้าอะไรดีๆจะมาปีหน้า
จะทำให้รับเต็มๆได้ ไม่ล่องลอยถูกบั่นทอน ปัญหาหลุดเหมือนน้ำกลิ้งใบบัวด้วย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mail เมื่อ 2014-12-28 17:36

ชงเช่นกัน  แต่ไม่หวั่นไหว  ศรีราม กับ หนุมาน พร้อมลุย ครับผม
ศรีราม ทำให้ร้ายกลายเป็นดี หนุมาน การงานสำเร็จ ผนึกกำลังคู่ มุ่งสู่ชัย

ปีชงขอให้มา จงกล้าอย่าหวั่นไหว ครูอาจารย์พร้อมอวยชัย หากไม่หวั่นไหวละทิ้งซึ่งความดี  
พระรามออกเดินป่าถึง14ปี ไม่เคยใช้กำลังกลับเข้ายึดเมือง เมื่อ ตั้งหมั่นทำดี ด้วยใจไม่เคยท้อ อุปสรรคยิ่งมาก บารมียิ่งเกิด สุดท้ายกลับขึ้นครองบัลลังก์ได้สง่างาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้