ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5341
ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้ำตาเล็ด เพราะเพชรกลับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-11-15 00:00

สาธุคับ
ดีใจด้วยครับ ยินดีด้วยจริงๆ ลองดูแล้วจะรู้ถึงคุณค่าแห่งล็อกเก็ต

ตอนนี้ผมอยากลองใส่องต์อื่นแต่ทำใจถอดไม่ลอง ล็อกเก็ตเป็นหนึ่งในสุดยอดของๆ อาจารย์ที่ผมนักและหวงมากๆๆๆๆ ครับ
ดีใจด้วยครับ
ยินดีด้วยครับ! ขอแค่ศัทธา ....จากใจ
ยินดีด้วยครับ
ดีใจด้วยครับ ขอให้

ดูแลด้วยใจ หล่อเลี้ยงด้วยศรัทธา

ระวังใจ ประคองศรัทธา ให้มั่นคงตลอดไป

ขอให้โชคดี สมปราถนาในสิ่งที่หวัง ครับ
ยินดีด้วยก๊าบ ของดีแจ่มแท้
อยากห้อยมั่งแต่บี้เห็บ ทิ้งชักโครก หยอดน้ำยา
ตายกันเปนเบือเลยยังไม่สามารถใส่ได้
ช่วงก่อนพอใส่ได้หน่อยแมลงไม่มาก
แต่ช่วงนี้ต้องขึ้นหิ้งชั่วคราวก๊าบ
ยินดีด้วยครับ
ยินดีด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้