ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4832
ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สำหรับพี่ๆ น้องๆ ชาวผู้บ่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
5555 ใครใช้บ้างครับ บทนี้อ่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เอ่อ.....
ไม่มีที่ใช้อ่ะ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 12:20
ไม่มีที่ใช้อ่ะ

เฮียศรส่งภาพมาเป็นปริศนาธรรมอีกละ
เรื่องพวกนี้มันเป็นปัจจัตตังครับ
ไม่มีทาง เดี๋ยวเคยตัว
เหี้ยม ตอบกลับเมื่อ 2013-6-5 20:18
ไม่มีทาง เดี๋ยวเคยตัว

เหรอ. วันนั้นเห็นแอบมองทางตา..หลอด เบย. อิอิ
ไม่รู้ใช้ยังไง รู้แต่ว่า ตวาดไปคำเดียวเงียบกริ๊บ ตวาดไปว่า"ครับ" 55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้