ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ หน้าทอง ตะกรุด 2 ดอก
เก็บทุกเนื้อ

เนื้อนิ่ม เนื้อนวล เนื้อขาว  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-3-26 18:15
เนื้อนิ่ม เนื้อนวล เนื้อขาว

เอาหมดครับ

แสนตรเวทย์ ด้านหน้าเป็นพระ หรือ ฆราวาส ครับ
ผมว่าพระครับ
ด้านหน้าเป็นพระพุทธครับ ทรงเครื่องพระจักรพรรดิ์
หลังพิธีพุทธาภิเษกขุนแผนแสนตรีเวทย์ เสร็จ

มีพระเกจิท่านหนึ่ง พูดออกมาว่า..

รุ่นนี้อีกหน่อยจะเป็นตำนาน
ตะกรุดทองคำๆๆ
มวลสารสุดสุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้