ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดน้องนํ้า"Water"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
มีความสุขมากๆนะครับบ
  ขอให้มีความสุขมากมายนะคร๊าบ  
สุขสันตืวันเกิดครับขอให้มีชีวิตที่ดีงาม
HBD คร๊าบบบ สุขสมหวัง รวยๆๆๆๆ นะเจ้
HAPPY BIRTHDAY ครับ...

HBD.   " มีความสุขมากๆๆ ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไป "
ขอให้พบแต่ความสุข เจริญรุ่งเรืองในทุก ๆ สิ่ง สมหวังทุกเรื่อง อย่าเจ็บ อย่าจนครับ
ขอให้ได้อย่างที่ตั้งใจ ครับ
สุขสรรค์วันเกิดจ๊ะพี่สาว....

ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้