ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>ขุนแผนชมตลาด<<

[คัดลอกลิงก์]
คาถาที่คุณสรายุทธโพส ที่หลวงปู่บอกมานะครับ  สุดยอดมากนะครับเป็นเหมือนที่หลวงปู่บอกเลยนะครับ แต่ผมยังไม่มีขุนแผนชมตลาดแต่ใช้คาถาก่อนครับ แผลงฤทธิ์ตั้งแต่คาถาละครับ แสดงว่าผมถือขึ้นใช่ไหมครับ
lanna ตอบกลับเมื่อ 2013-8-14 19:49
คาถาที่คุณสรายุทธโพส ที่หลวงปู่บอกมานะครับ  สุดยอดม ...

ดีครับ ศรัทธาเชื่อมั่นมาก บังเกิดผลมาก ครับ
เนื้อธรรมดาที่ไม่ธรรมดา
สำหรับผม ขุนแผนชมตลาดองค์ธรรมดานี้ บูชาขึ้นคอแล้วตะลุยไปได้ทั่วทุกทิศ  กราบอาจารย์ กราบหลวงปู่ครับ
ขุนแผนชมตลาดพกติดกระเป๋าตลอดเวลา. เดินทางไปทุกที่ทุกทางราบรื่นตลอดรอดฝั่งทุกเรื่องค่ะ
นอกจากอานุภาพขุนแผนชมตลาดโดยตรงแล้วยังเหลือจิตของเราอีก เหตุที่บางคนห้อยแล้วแรงผิดแผกชาวบ้านเพราเขาเข้าถึงสภาวะแห่งความจำเป็นที่โดดเด่นในรูปแบบต่างๆและนำภูมินี้กับศรัทธาสื่อเข้าองค์ขุนแผนชมตลาดพึ่งพาอย่างมั่นใจ
บางคนนั่งคิดว่าเวลาเที่ยวนั้นน่าจะเด่นยังไงมีดีลักษณะไหนถึงจะสุขสำราญที่สุด คิดแล้วเข้าใจแล้วและชอบที่จะให้เกิดขึ้น ทำความเข้าใจเสมอนั่นแหละตัวอย่างเพราะคนๆนั้นเมื่อเจอขุนแผนชมตลาดเขามีภูมินี้เป็นเชื้อเพลิงขับเคลื่อนอย่างดี ทั้งเฮทั้งเด่นจนกินฟรี นี่คือตัวอย่างหนึ่งตัวอย่างแค่นั้นครับ สำหรับสภาวะอื่นๆแตกใจความกันเองตามที่ท่านถนัดนั่นแล
อยากได้ใครขอแบ่งบูชาหน่อยครับ
ติดต่อเจ๊จ๊อเลยครับ
ให้หลานสาวติดตัวไปเรียน
มหาวิทยาลัยเกรดพอไปได้
3จุดกว่าๆรอดตัวไป
ดีจริงครับ...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้