ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 3049
ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สงสัยเรื่องเครื่องรางกับพระเครื่องที่มี พราย กับ กุมาร

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราต้องทำบุญให้เขาบ่อยๆใช่ปะครับ
แล้วชาติหน้าเราต้องไปเป็นพรายและกุมาร รับใช้เขารึเปล่าครับ
เค้ามาช่วยเราเพื่อปรับภพภูมิตนเองให้สูงขึ้น ทำบุญให้บ่อยๆนั้นดีแล้วครับ ถูกต้องแล้ว

ส่วนชาติหน้าเราต้องไปเป็นพรายและกุมาร รับใช้เขารึเปล่า คงเป็นความเข้าใจผิดน่ะครับ ต่างคนต่างช่วยกันน่ะ ไม่ได้ติดค้างอะไรกันนี่
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-28 22:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ๆ ไว้อ่านครับ
เก็บๆ
มันอยู่ที่เจตนา บุญกรรมที่สร้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้