ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้งสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน

[คัดลอกลิงก์]
อาจารย์บอกยังไม่แรงพอ  ต้องรอเสกให้เห็นเป็นรูป ชายหญิงกอดกันก่อน  ค่อยมาลองเอาไปใช้   
  (ตอนนี้ต้อย กำลังปั้นรูปชายหญิงอยู่  เสร็จแล้วจะแอบไปใส่ในโถ)ม่านจะรีบใช้  เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
บังเอิญมีคนทำกระปุกแตก
ไม่ต้องห่วงผมไม่ยอมให้สีผึ้งอาจารย์เสียเปล่าแน่ๆ ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 01:00
ไม่ต้องห่วงผมไม่ยอมให้สีผึ้ ...

ถังเปล่าเอาไว้คล้องเอวได้นะครับ ทิ้งไปเสียของแย่เลย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 03:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 01:00
ไม่ต้องห่วงผมไม่ยอมให้สีผึ้ ...

เยี่ยมมาก....ในความโชคร้าย มักจะมีเรื่องดีๆๆเกิดขึ้นเสมอ
สุดยอด สะอาดเอี่ยม เสน่ห์รุนแรง ขาดใจดิ้นแด่วๆ
ยังตั้งตารอ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-31 07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-30 22:37
ยังตั้งตารอ

ไม่แน่ครับ...อาทิตย์นี้อาจจะสมหวังก็ได้น่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-16 10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจารย์ เสกยังไม่ครบวาระเลยครับ แต่มียอดจองมาแล้ว....

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ใคร(ขา) พาดพิงท่านผู้นำ
เรื่อง มหาเสน่ห์ ผมรับประกัน
แต่เรื่อง คงกระพัน ทางเราไม่ถนัด
เพราะพวกที่เล่น มหาอุด จะ ฟัน จะ แทง ไม่เข้า  
แต่ผมชอบ สายมหาเสน่ห์ เพราะ ฟัง แทง เข้าได้หมด
toywater ตอบกลับเมื่อ 2014-11-16 14:50
ใคร(ขา) พาดพิงท่านผู้นำ
เรื่อง มหาเสน่ห์ ผมรับประกัน  ...

จะไปฟัน แทง กะใคร อยู่แบบสันติดิ

แล้วทำให้ดูนี่แจกด้วยป่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้