ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เดินทางเพื่อตามหามวลสารสุดยอดมวลสารตามตำรา "ดิน 7 ป่าช้า"

[คัดลอกลิงก์]
MarcoReus ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 15:21
กำลังจะมีงานใหญ่ใช่ไหมครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ ไม่ร ...

คอยติดตามให้ดีครับ
  อีกไม่นานเกินรอ  ตำนานบทใหม่กำลังจะเกิดขึ้นและยังมีเรื่องราวของการ  ตามหามวลลสารต่างๆที่จะนำลงให้รับทราบกัน  พี่ๆน้องอดใจรอกันสักนิด
ขอให้มวลสารชุดนี้มีฝั่งใต้ฐาน รูปหล่อองค์ปู่ศรีสุธรรมนาคราช ด้วยเถอะ สาธุ....
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 19:26
หลวงพ่อโทน ท่านบอกว่า สวยงามมากๆเลย สุดยอด ...

หลวงพ่อท่านเสก เสร็จท่านก็บอกว่า ฤษี มาช่วยเยอะจริงๆๆ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-25 07:47
หลวงพ่อท่านเสก เสร็จท่านก็บอกว่า ฤษี มาช่วยเย ...

ทราบมาว่าครูบาอาจารย์ที่มาร่วมเสกมวลสาร คือ หลวงปู่หล้า หลวงปู่ชื่น หลองพ่อชู และปู่ฤาษีอีกมาก สาธุ สาธุ สาธุ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-25 06:56
คอยติดตามให้ดีครับ

ขอบคุณครับ ไม่พลาดแน่ๆครับ จะแวะเวียนมาบ่อยๆเลยครับ
อยากอ่านอีก
คืออะไรหนอ รอติดตามนะครับ
ตำนานๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้