ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยู่หมัดกับสีผึ้งกาจับหลัก

[คัดลอกลิงก์]
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 09:34
กลับมารายงานสถานการ์ณของน้องดา เทเวศน์
จากวันนั้นจ ...

คลองถม ไม่ไปหาของแต่งรถ ก้อคงเป็นพวกเครื่องเสียงน่ะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 10:56
คลองถม ไม่ไปหาของแต่งรถ ก้อคงเป็นพวกเครื่องเสียงน่ะครับ

ไปทีไร มีคนชอบเรียกให้ซื้อหนังทุกที
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-4-10 11:12
ไปทีไร มีคนชอบเรียกให้ซื้อหนังทุกที

ผมก็อุดหนุนเค้าทุกทีไป
จับจิต จับใจ

อย่างอื่นจับไม่ทันวุ่นล่ะสิ  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-4-13 13:42
อย่างอื่นจับไม่ทันวุ่นล่ะสิ

คงต้องยอม...ครับ
มันเป็นทางของวุ่น
อยู่หมัดจริงๆๆครับกับสีผึ้งกาจับหลักสุดยอดจริงๆๆชีวิตเขาเกือบจะหาไม่ เดี๋ยวจะมาเล่าต่อนะครับ
รอฟังประสบการณ์ครับ
ผมได้ขออนุญาตเจ้าของเรื่องแล้วเธอยินดีให้มาเล่าครับ เรื่องมีอยู่ว่าคนที่มาดูดวงกับผมเธอกำลังจะแต่งงานพิธีกำลังจะเริ่มขึ้นแต่เจ้าบ่าวหายตัวติดต่อไม่ได้โดยไม่ทราบสาเหตุ  เธอกลุ้มใจมากบอกผมว่าจะทำไงดีงานจะเริ่่มวันพรุ่งนี้แล้วเธอบ่นอยากตายครับ ต้องกล่อมสักพัก ผมนึกถึงสีผึ้งที่เธอบูชาไปเลยบอกให้เธอเอามาทาที่หน้าและให้บอกกับหลวงปู่และอาจารย์ให้ท่านช่วยตามให้เจ้ากลับมา แล้วผมก็เปิดไพ่ให้ ยังไงๆเจ้าบ่าวก็กลับมาเข้าพิธีแน่ เธอจึงเบาใจและได้แต่คอย จนดึกและแล้วเจ้าบ่าวเธอก็กลับมาเข้าพิธีเธอส่งรูปตัวเธอมาให้ผมดูมีความสุขมาก กราบขอบพระคุณหลวงปู่และอาจารย์มากครับ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-4-22 18:17
ผมได้ขออนุญาตเจ้าของเรื่องแล้วเธอยินดีให้มาเล่าครั ...

ที่สุดครับ ดีใจด้วยครับ

กุศลอันใดบังเกิดขอให้บารมีครูบาอาจารย์แผ่ไพศาลยิ่งๆขึ้นไปครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้