ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมผมถึงชอบห้อยเดี่ยว

[คัดลอกลิงก์]
ขอลองเข้าโหมดแขวนเดียวบาง  จัดเป็นชุดมาตั้งแต่เข้าสำนัก  ลองสัมผัสความแรงของสายน้ำเพียงเส้นเดียว ผลเป็นประการใดหนอ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-12 22:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-10-12 22:00
ขอลองเข้าโหมดแขวนเดียวบาง  จัดเป็นชุดมาตั้งแต่เข้าส ...

อย่าลืมมาเล่าให้ฟังกันนะ
รายงานตัวครับ  ผม "คนแขวนเดียว"ตลอด ครับ
สายนำ้พุ่งกระฉุด แรง กระเด็นเลยครับผม!!!!
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-10-13 14:47
รายงานตัวครับ  ผม "คนแขวนเดียว"ตลอด ครับ
สายนำ้พุ่งกร ...

สายน้ำ...
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-10-13 14:47

สายน้ำพุ่งกระฉุด แรง กระเด็น

จนต้องกินไข่เป็ดสีฟ้า ชิมิ ๆ  
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-14 07:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

น้ำอะไรครับ

ฟังดูพิลึกๆ ชอบกล
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-15 07:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้ใครแขวนเดี่ยวแล้วแขวนอะไรกันบ้างครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-10-17 09:31
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-15 07:25
ช่วงนี้ใครแขวนเดี่ยวแล้วแขวนอะไรกันบ้างครับ

สะกดทัพเดี่ยวๆเลยอ่ะครับ เป็นมหาอำนาจที่สะกดมนุษย์ออกแนวตึงๆ คือขาดความฮา แบบผู้ใหญ่ที่เคร่งสุขุม คนเคารพไหว้ จะมีรัศมีที่คนไม่ค่อยเข้ามาหาวุ่นวาย เหมาะกับคนที่ชอบสงบเงียบๆ  แต่กับอมนุษย์ดูท่าเอาไม่อยู่ แขวนกับแรก ก็โลหิตไหลซิบๆ เป็นทางยาว เหตุการณ์คล้ายอมุนษย์แกล้ง เท่าที่ได้แลกเปลี่ยนความคิดกับแชมป์นะ  ที่สำคัญและชอบมากๆคือ เดินทางไปไหนมาไหนค่อนข้างสบายกาย เหมือนแต่ละที่ที่ไป เขาเตรียมพร้อมให้เราเขาไปแบบสบาย
ดวงตราอาถรรพ์ใช้ได้กับคน กับอมนุษย์ เภทภัยไม่มี แต่ก็ไม่ดุดันเท่าสะกดทัพ ทุกอย่างดูสงบ สะกดอริ ให้เต้นผางๆ แต่ไม่ทำลาย และก็เหมือนเดิมคนก็ยังไม่เข้าหาเหมือนเดิม สายอำนาจบารมีอาจเป็นแบบนี้ก็ได้   
พรายบายน  ทำไมถึงใส่แล้วมีคนค่อนข้างเกรงใจ ยำเกรงเรา ด้วย อันนี้แปลก  เพราะพรายบายนไม่น่ามี วิชามหาอำนาจบารมี  แต่เดี๋ยวต้องลองให้แน่ใจอีกที ส่วนเรื่องมีคนเข้าหาด้วย อันนี้เหมือนเดิม คือมีเหตุให้คนแปลกหน้าเข้ามาคุย  แถมมีคนทักว่า หน้าตาดี ด้วย
พระราม จะเป็นมหาปราบชัดเจน คือกำจัดอริให้พ้นทางประสบการณ์มีมากมาย  แต่จะไม่เหมาะหากมีปัญหาหายเรื่่องเข้ามาพร้อมกันมากๆ เพราะจะจัดการไม่ค่อยทันในเวลาที่จำกัด   แถมแอบมีเสน่ห์เอียงอาย   คนที่เข้ามาส่วนมากเป็น ญ ที่คอยทำอะไรให้ จนเราเกรงใจ คนดีจะเข้ามาหามากมาย พวกดีแฝงๆจะห่างไกล
พระเจ้าชัยวรมันที่๗รุ่น๒ .................................อยากลองบูชามาก แต่คงต้องรออีกสักพัก
สำหรับท่านที่เข้ามาอ่านใหม่ๆ ผมขอบอกว่า
ประสบการณ์แต่ละคน จากกับสัมผัสจะแตกต่างกันออกไป ขึ้นอยู่กับกิจธุระ กรรม ปัญหา ที่แต่ละคนต้องเจอ บางคนใช้ได้ผลในเรื่องนี้ บางคนอาจใช้ไม่ได้ผลก็ได้  พลังขอพระที่สร้าง จะเปลี่ยนตัวเรา เปลี่ยนอารมณ์ เปลี่ยนบุคลิกของเรา ให้นำเราไปสู่จุดหมาย ผมเองไม่ได้ตามที่หวัง ตามที่ต้องการ แต่นั้นเพราะผมเองต่างหากที่พยายามยังไม่พอ ท้อแต่ยังไม่ถอย เจ็บผิดหวังแต่ยังไม่ตาย ไม่ดูคนที่ดีกว่า ไม่ดูคนที่ด้อยกว่า ดูเพียงตัวเรา ว่าดีพอ ที่จะพอดีกับเรื่องที่มุ่งหมายหรือไม่เท่านั้น ไม่โทษโชคชะตา เดินไม่ไหวก็คลานไป คลานตามทางของเรามันเรื่อยๆตามความมุ่งมั่น เท่านั้นพอ ชีวิตเริ่มตั้นใหม่ได้ทุกวินาทีที่มีลมหายใจแค่ท่านกล้าพอเท่านั้น  หยิบวัตถุมงคลขึ้นหนึ่งชิ้น เอาชิ้นที่ชอบ นึกถึงอาจารย์ ปฎิญาณว่า ผมจะไปให้ถึง เท่านี้ผมก็เดินได้อีกครั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้