ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีปัญหาการงานราบรื่น..ด้วยบารมี องค์พ่อศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
mail ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 10:31
มีแต่เนื้อทองแดงอ่ะ  ใครมีเนื้อชนวนแล้วไม้ได้ใช้  ยิ ...

ทองทิพย์ก็สวยนะครัช
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mail เมื่อ 2015-1-12 14:18
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 13:25
ทองทิพย์ก็สวยนะครัช

ไม่รู้ไม่ชี้  ส่งเนื้อชนวนมาด่วนๆเลย  ถ้าไม่ได้เดี๋ยวจะไปสมัครเป็นยามที่ดรีมเพลส  ใครมาหาอาจารย์จะไม่ให้เข้าหมู่บ้านเลย  
สุดยอดครับ
mail ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 14:17
ไม่รู้ไม่ชี้  ส่งเนื้อชนวนมาด่วนๆเลย  ถ้าไม่ได้เดี๋ ...

แย่งงานผมนะครับ
สาธุ
ตั้งแต่เอาองค์พ่อชัยวรมันที่7 รุ่น2 ตั้งที่โต๊ะ บอกเลย ทำงานด้วยใจหนักแน่น
องค์พ่อ แขวนแล้วนิ่ง จัดการงานได้หลายๆ อย่างพร้อมกันได้สบาย เพราะความนิ่งนี่หล่ะครับ
ชัยยวรมัน สาธุ สาธุ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้