ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วีธีทำน้ำมันพราย ดีดเป๊ะ ดีดเป๊ะ กระโดดใส่เลย

[คัดลอกลิงก์]
โอวววว
งานนี้ขอสละสิทธิในการหามวลสาร
เอ ผมรุ้สึกว่าหลวงปู่เล่าให้ฟังเรื่องไม้จวักกวนตักขนมของแม่ม้าย ว่าให้ลักมาแล้วทำน้ำมันว่านหุงแล้วเอาไม้นี่กวนแช่ แล้วน้ำมันจะเป็นฤิทธิ์น้ำมันพราย แรงด้วย จำไม่ถนัดครับว่าท่านคุยเรื่องอะไร
วิธีการที่ได้มามันช่างน่าขนลุก

น้ำมันพรายไม่สู้อาถรรพ์ใบเทาๆ นะครับ ยิ่งขี่อาชาเหล็กหรุๆ น้ำมันพรายไม่ต้องเลย เหอๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-11-14 08:39
น้ำมันพรายไม่สู้อาถรรพ์ใบเทาๆ นะครับ ยิ่งขี่อาชาเหล็กหรุๆ น้ำมันพรายไม่ต้องเลย เหอๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้