ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7747
ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระคาถาดอกจำปีทอง

[คัดลอกลิงก์]
พระคาถาดอกจำปีทอง
ใช้ภาวนาเสกดอกไม้ หญิงใดดม หญิงนั้นรักเราแล

โอม นะปะโร รันนะเขเภติ
พุทธังสะระติ จิตตัง สะมาคะมา
ธัมมัง สะระติ จิตตัง สะมาคะมา
สังฆะ สะระติ จิตตัง สะมาคะมา

ภาวนาเสก ๑๒ที ลองประสิทธิดูแล โบราณเชื่อกันมามากแล้ว
เมื่อครั้งจะประสิทธิให้นึกถึงพ่อปู่ฤาษีตาไฟแล

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ พ่อปู่อยู่ที่บ้านพอดี จะได้ลองดู
ขอบคุณครับ
พี่ศรีจะเสกให้ใครดมครับ
หลวงปู่เคยพูดขำๆว่าหาดอกไม้เสกให้ ญ ดมไม่ได้ เอาขุนแผนนาคเกี้ยวให้เขาดม
ไปหาต้นจำปีมาปลูกไว้ซักต้นคงจะดี
โอ้แม่ดอกจำปี
troop1411 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-10 00:10
พี่ศรีจะเสกให้ใครดมครับ

ว่าลองจะเสกน้ำหอมสักขวดละครับ
ฉีดพรมตัวเองไปไหนใครได้กลิ่นจะได้เมตตา
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-5-10 10:14
ไปหาต้นจำปีมาปลูกไว้ซักต้นคงจะดี

คงจะเป็นปีกว่าจะได้ใช้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้