ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 13200
ตอบกลับ: 76
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ม่ายนอกจาย

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีอะไรมาก.กกกก รักมากด้วย ม่ายนอกจาย

ท่านผู้ใหญ่ใจดีท่านนึง ได้กล่าวไว้ว่า "ของเรารักมาก รักษามาอย่างดี คนเอาไปจะรักเท่าเราเหรอ ทุกครั้งที่ให้ของใครไปเลี่ยม แขวนบูชา รักเหมือนที่เรารัก บอกตรงๆ โคตรดีใจเลยว่ะ"

ก่อนอยากได้อะไรจากอาจารย์ ถามใจตัวเองก่อนว่า.... เราจะดูแลรักษาได้ดีเท่าอาจารย์ไหม วัตถุมงคลทุกอย่างคือตัวแทนของหลวงปู่ วันพระวันเจ้าดูแลกันดีแล้วหรือยัง น้ำอบน้ำหอม ถวายกันบ้างหรือเปล่า หลวงปู่ท่านตั้งใจสร้างตั้งใจเสกมาก ของหลวงปู่ชื่นสุดยอดที่สุด หรือใครจะเถียง จึงขอกล่าววลีนี้อีกที รักนะรักมากด้วย ม่ายนอกจาย

ใครมีของรักของหวง นำมาโชว์กันครับถ่าย Selfie กันมาเลย มีเท่าไหร่โชว์มาให้หมด ไม่จำกัด เพราะเรา ม่ายนอกจาย...

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-17 15:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีอะไรมาก.กกกก รักมากด้วย ม่ายนอกจาย

รักทุกคนนะ อยากให้ได้ครอบครอง แต่ต้องขอดูใจกันก่อน
เพราะอาจารย์โดนมาเยอะ เข้าใจตรงกันนะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รักมากกกก ม่ายนอกใจด้วยยย

x
เปนโคนจายอ่อน.....ม่ายโชว์ อานตาราย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-17 15:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-6-17 15:23
เปนโคนจายอ่อน.....ม่ายโชว์ อานตาราย ...

รายกานเฮียตี๋ ม่ายต้องกลัว ม่ายอานตาราย
อีกภาพม่ายนอกจายยย

x
ร้ากมากด้วยยยยย

x
ถามกันก่อนไหม ให้ตรูถ่ายด้วย cam360 ก่อนก็ไม่ได้
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-17 16:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-6-17 16:09
ถามกันก่อนไหม ให้ตรูถ่ายด้วย cam360 ก่อนก็ไม่ได้ ...

แบบนี้แหละพี่ ดีละ 555
ความสามัคคีที่มั่นคง เสมอ
อบอุ่นที่สุด กับบ้านหลังนี้
อบอุ่นเพียงใด??
ต้องเปิดใจกว้างเข้ามาสัมผัสครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้