ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อธิบายด้วยภาพจาก line group คศช.

[คัดลอกลิงก์]
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 00:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สีผึ้งสามไฟ มหาเสน่ห์ หลวงปู่เฮ็น

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 00:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก๋วยเตี๋ยวเรือเจ้าประจำ อร่อยมากๆๆ สามคนหมดไป 15 ถ้วย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รบกวนช่วยอัพเดทรูปเทหล่อเทียนเข้าพรรษาและรูปที่นำเทียนพรรษาไปถวายด้วยครับ...ศิษย์คศช.และผู้ที่เข้ามาติดตามในกระทู้จะได้ดูกันอย่างทั่วถึงถือเป็นการเผบแผ่บรามีหลวงปู่ชื่น ติคญาโณและบรามีอาจารย์สรายุทธและเหล่าศิษย์คศช.ทุกท่านด้วย...ขอบคุณ  
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-7-9 09:12
รบกวนช่วยอัพเดทรูปเทหล่อเทียนเข้าพรรษาและรูปที่นำเ ...

ติดตามเพิ่มเติมได้จากกระทู้นี้ครับ

http://baanjompra.com/webboard/f ... page%3D1&page=5
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 07:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-7-9 09:12
รบกวนช่วยอัพเดทรูปเทหล่อเทียนเข้าพรรษาและรูปที่นำเ ...

ลงเพิ่มเติมให้ครับ
176#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 08:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สำนักปฏิบัติธรรม หลวงพ่อเคน

x
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถวายเทียนพรรษา... พี่ใหม่มารอที่วัดแล้วครับ

x
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-11 08:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจารย์นั่งคุยกับหลวงพ่อเคน เกือบๆๆสี่ชั่วโมง
179#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 19:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ระหว่างรอ ถวายเทียนพรรษาหลวงปู่...อาจารย์ได้ทำพิธีกวนสีผึ้ง วันเพ็ญเข้าพรรษา โดยเจ้าพิธีพี่มัดหมี่

x
180#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-12 19:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่มัดหมี่ ตั้งใจเต็มที่กับสีผึ้งชุดนี้.

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้