ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ สุขสันต์วันเกิดพี่มร"Morntanti"ครับ ~

[คัดลอกลิงก์]
สุขสันต์วันเกิดค่า
HBD ครับคุณพี่
  สุ ข สั น ต์ วั น ค ล้ า ย วั น เ กิ ด ค ร๊ า บ  
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ก๊าบพี่
เหลือกินเหลือใช้ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่อวยพรครับ ขอให้พรนั้นกลับไปสู่ทุกท่าน ๑๐๐เท่า ๑๐๐๐ ทวี ครับ   
ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญนะครับ
กราบขอโทษพี่ชายที่ช้าไปหน่อย ...HBD มีความสุขกับทุกเรื่องราวรอบตัวนะครับ
อวยชัยขอให้พี่มรพบแค่ความสุขความเจริญค่ะ
ยักษา ตอบกลับเมื่อ 2013-5-12 22:36
กราบขอโทษพี่ชายที่ช้าไปหน่อย ...HBD มีความสุขกับทุกเรื ...

เมธา ว่าช้าแล้ว ยักษา ช้ากว่าอีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้