ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอสอบถามครับ จะเลือกชิ้นไหนดีที่ได้เป็นเมตตา โชคลาภ รวยๆ

[คัดลอกลิงก์]
ให้คนแนะนำด้วยได้เปล่า คือ ผมอยากได้ขุนแผนน้ำผึ้งอ่ะครับ...ถ้าได้จะได้แนะนำด้วย...(แซว อิอิ)
ปล.ถ้าค้าขาย แม่นางเหมาก็ดีนะครับ
ถ้าไม่ใช่ค้าขายโดยตรง แนะนำองค์นาคาครับ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-6-9 15:00
ถ้าไม่ใช่ค้าขายโดยตรง แนะนำองค์นาคาครับ ...

nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-6-8 23:43
OH MY GOD!!!!  อันตัวกระผมเองยังมีแค่ ดวงตราอาถรรพชั ...

เดี่ยวก็ได้ครบครับ ยังขาดอีกแค่

ขุนแผนน้ำผึ้ง
รูปหล่อพระเจ้าชัย
พระกริ่งปทุม
ท้าวเวสสุวรรณ
ตะกรุดอาถรรพ์ราชา
น้ำมันบายน
mail ตอบกลับเมื่อ 2014-6-9 11:10
ให้คนแนะนำด้วยได้เปล่า คือ ผมอยากได้ขุนแผนน้ำผึ้งอ่ ...

ใช่เลยครับ บูชาแม่นางเหมาคู่กับผ้าจินดามณี เยี่ยมไปเลยครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-6-30 02:27
เดี่ยวก็ได้ครบครับ ยังขาดอีกแค่

เอาจริงหรือครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-30 20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-6-30 02:27

ความเปนไปได้. ขอแค่เพียง1 ชิ้นจากที่พี่เมธพูดมาก็เปนบุญอันล้นพ้นของข้าน้อยผู้นี้ละคร้าบบบบบ
อาถรรพ์ธม + องค์นาคา + พระอาถรรพ์ราชาเวทย์ครับ  3 องค์นี้ครอบจักรวาลแล้ว
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-6-30 20:57
ความเปนไปได้. ขอแค่เพียง1 ชิ้นจากที่พี่เมธพูดมาก็เป ...

nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-6-30 20:57
ความเปนไปได้. ขอแค่เพียง1 ชิ้นจากที่พี่เมธพูดมาก็เป ...

สนใจองค์นี้ไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้